Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

คุณ ฉลอง ลองเปลี่ยนแนวละครดูบ้างไหมครับ

ก่อนอื่นต้องบอกว่าเป็นความคิดเห็นส่วนตัวพอดีติดตามชมละครเสาร์ 5 มาเป็นสัปห์ดาที่2แต่ดูๆไปมันก็เป็นแนวเดิมๆเหมือนเรื่องก่อนๆที่ผ่านมา(ก็มันแนวของแกนิ)
     1.พระเอก(พร้อมพวก)เดินทางเข้ามาในหมู่บ้านนั้นโดย(ผู้ชม)ไม่รู้มาทำไม
     2.หมู่บ้านนั้นมีเจ้าพ่อพร้อมลูกน้องอีกมากมายเดินลากปืนไปมา
     3.มีแต่พวกนักเลงจอมหื่นที่เห็นเห็นนางเอกไม่ได้แล้วจะโดนนางเอกหรือพะเอกกระทืบอยู่ร่ำไป
     4.มีเรื่องทุก5นาทีเดินไปเดินมาเดี๋ยวก็มีเรื่อง
     5.มีผู้ร้ายแนวแปลกๆอย่างเช่นนินจา
     6.ไล่ล่ากันในป่าวิ่งกันรอบภูเขา
    ทั้งหมดนี้ใช่ว่าไม่ชอบนะครับแต่ควรมีอะไรที่แปลกใหม่ไม่ใช่แนวเดิมๆแต่เปลี่ยนชื่อเรื่องลองทำแบบลูกชายคุณฉลองดูซิครับแบบเรื่อง ผ่าโลกบันเทิงผมว่าน่าจะสนุกและน่าติดตามนะครับ

จากคุณ : ป๋าบอม - [ 2 มิ.ย. 52 07:19:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com