Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

++ กระทู้นี้ สำหรับแฟนเพลง Lucifer ทุกท่าน และคนที่ไม่มีโอกาสได้มางาน MAKOTO in Bangkok 2009 นำภาพมาให้ชมกันครับ ++

หลังจากวันก่อนงานเริ่มไม่กี่วัน ผมได้เข้าไปหาอ่านกระทู้เกี่ยวกับ MAKOTO ที่จะมาไทย ในห้อง Pantip
    แต่ก็ไม่มีกระทู้เกี่ยวกับ MAKOTO มากนัก

จนผมไปเจอกระทู้นึง แค่กระทู้เดียว ก่อนงานจะจัดขึ้น
    หลังจากได้อ่าน ประโยคนี้แค่ประโยคเดียว : โปรดเมตตาคนที่ไม่ได้ไปบ้างงงงงงง  T.T

จากกระทู้นี้
    http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7883582/A7883582.html

มันทำให้ผมคิดได้ว่า ยังมีแฟนเพลง Lucifer ทั่วประเทศอีกหลายคนที่อยากมา แต่ก็ไม่มีโอกาสได้มา
    และมันทำให้ผมเกิดความตั้งใจไว้ว่า ถ้าผมถ่ายเสร็จเมื่อไหร่
    ผมจะต้องนำรูปมาให้ทุกคนที่ไม่มีโอกาสได้ไป ได้ชมกันให้ได้

เพราะฉะนั้นรูปในงานนี้ทั้งหมด ถึงจะไม่สวยหรู
    แต่ผมขอถ่ายทอดบรรยากาศในงานทั้งหมด ผ่านรูปทั้งหมดนี้แล้วกันนะครับ

:-)

จากคุณ : ^Lucifer Tokyo^ - [ 4 มิ.ย. 52 20:20:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com