Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

..:: กระทู้รับแจ้งปัญหาการจัดส่ง CLM Magazine ฉบับพิเศษครับ ::..

.
    .

เนื่องจากทีมงานได้จัดส่ง CLM Magazine ฉบับพิเศษ เสร็จสิ้นทั้งหมดแล้วตั้งแต่วันจันทร์ที่ 1 มิ.ย. พบว่ามีเพื่อนๆหลายคนที่ยังไม่ได้รับหนังสือ (ทั้งๆที่ควรจะส่งไปถึงแล้ว โดยเฉพาะในเขตกรุงเทพและปริมณฑล -_-")

ดังนั้น เพื่อนๆคนไหนที่ยังไม่ได้รับหนังสือ ขอให้แจ้งมาที่ clmmagazine@gmail.com โดยระบุ ข้อมูลดังนี้นะครับ

1. login และลำดับการจองอันเก่า (สามารถตรวจสอบได้ที่ คห.1 และ 2)

2. ชื่อ และ ที่อยู่ ในการจัดส่ง

ทางทีมงานจะรีบดำเนินการตรวจสอบกับทางไปรษณีย์ให้และจะแจ้งให้ทราบภายหลังครับ

สำหรับเพื่อนๆที่อยู่ต่างจังหวัดรอซักนิดนะครับ บางทีอาจจะเกิดความล่าช้าของไปรษณีย์เพราะแต่ละที่จะจ่าย ปณ ไม่พร้อมกัน ถ้าถึงวันจันทร์แล้วยังไม่ได้รับ รบกวนแจ้งเข้ามาด้วยนะครับ

หมายเหตุ เนื่องจากตอนนี้ทีมงานกำลังรับโอนเงินสำหรับเพื่อนๆที่จอง CLM Magazine รอบที่สองอยู่ ดังนั้นขอให้เพื่อนๆระบุหัวข้ออีเมล์มาด้วยนะครับ ว่าไม่ได้รับหนังสือ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 52 23:23:45

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 52 22:48:56

จากคุณ : Beerzonline - [ 4 มิ.ย. 52 22:31:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com