Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้นี้!!สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight Saga" ร่วมพูดคุยพร้อมUpdateข่าวสารประจำวันของนักแสดงNew Moon(ตั้งแทนพี่nOoploy)

สวัสดีวันจันทร์นะค่ะ..^^
    ต้องขอโทษที่ตั้งช้าไปนิดนึง พอดีเครื่องไม่ว่างน่ะค่ะ แฮๆ

สมาชิกมิตรรักแฟนกระทู้ "Twilight Saga" ทุกๆท่าน
    วันหยุดที่ผ่านมาใครไปไหนมามั่งเอ่ย..ได้ไปดู Drag Me To Hellกันมายังค่ะ
    ตอนนี้หลายๆคนคงได้โปสเตอร์ New Moon มาแปะผนังห้องในห้องนอนกันแล้ว..อิอิ
    บอกได้คำเดียวว่าแอบอิจฉาค่ะ..เพราะมดยังไม่มีโอกาสไปดูเลย T^T

วันนี้มดตั้งกระทู้แทนพี่พลอยหนึ่งวันนะค่ะ..เพราะพี่พลอยต้องไปซื้อเครื่องทำกาแฟค่ะ
    อาจจะไม่ได้เข้ากระทู้เลยทั้งวัน..ยังไงก็คิดถึงพี่นะค่ะ ไว้พรุ่งนี้คงได้เม้าส์กันตามเดิม

เหมือนทุกๆวันนะค่ะ เชิญร่วมพูดคุยพร้อมอัพเดทข่าวใหม่ๆเกี่ยวกับ New Moonได้เลย
    ช่วงนี้กระทู้เรามีคนเข้ามาเยี่ยมเยอะอยู่เหมือนกัน..ร่วมพูดคุยกันได้นะค่ะ สำหรับสมาชิกใหม่ๆ
    ไม่ต้องกลัวนะค่ะ..ทุกคนก็เริ่มต้นเหมือนๆกันคือเริ่มจากการพูดคุย..เดี๋ยวก็สนิทกันเองค่ะ อิอิ
    เพราะพี่น้องเราอัธยาศัยดีกันทุกคนค่ะ ..ขอให้พูดคุยกันให้สนุกนะค่ะ..สาวๆทุกคน  ^0^

ปล. เมื่อคืนกั้งทักเอ็มมาแต่ไม่ได้ตอบ เพราะ ดูซีรี่ย์เรื่อง Veronica Marsอยู่
    เลยอดคุยกันเลย..นานๆกั้งจะได้ออนแท้ๆ..ยังไงก็คิดถึงเสมอเลยจ้า..

ปล. ถ้าสมาชิกท่านใดมีความสนใจทำเนียบวันเกิดของสมาชิกบ้านเรา
    สามารถแจ้งข้อมูลกับพลอยได้โดยส่งข้อความมาหลังไมค์น้าจ๊ะ
    ข้อมูลที่จะใส่เพียงแค่ชื่อ-ล็อกอินในบอร์ดและวัน/เดือนเกิด

ปล2. มิตติ้งนัดทานอาหารครั้งหน้าเป็นวันอาทิตย์ที่ 28 มิถุนายน 52
    ที่ร้านตำนัว @ สยาม และของหวานต่อด้วยร้านเค้กต้นกกที่ตลาดสามย่าน

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING - [ 8 มิ.ย. 52 11:45:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com