Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

(ใจอ่อนอย่าเข้า) - มีใครดุเมะ แนว โหด โรคจิต เลือดสาด บ้าง แนะนำหน่อยครับ

ปรกติก็ดูหนัง ฆาตกรรมสยองขวัญ ต่อเนื่อง โรคจิต อยู่แล้ว

ประมาณ Hannibal, Anatomy, Dentist, SCAR, Illusion of Blood

พอมาดูเมะนี่มันจิตนาการ กว้างไกลดี ดีไปอีกแบบ

เลยอยากจะหา เมะ แนวประมาณ

Mnemosyne (anime)

ichi the killer

ไม่ต้อง H ก็ได้ครับ เน้น หัว ขา แขน ตับ ไต ไส้ พุง เลือดท่วม เป็นชิ้นๆ ชัดๆ

มีคนแนะนำ Maho Shojo Ai ไว้

ผมหามาดูได้ sub eng แค่ 4 แผ่น แผ่น 5 ไปได้ซับรัสเซียมาแทน เซ็งเลยครับ

(แต่มันไม่ค่อยมีฉากฆ่ากันซะเท่าไหร่นะ เรื่องนี่)

จากคุณ : master_zo - [ 9 มิ.ย. 52 10:58:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com