Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้ขอข่าว..ประวัติความเป็นมาของคุณพุ่มพวงและครอบครัวทั้งหมดครับ

เกิดไม่ทันเรื่องคุณพุ่มพวงครับ ตอนนั้นผมยังเด็กมาก เลยอยากรู้เรื่องราวทั้งหมดของคุณพุ่มพวงและครอบครัว ประวัติความเป็นมาของคุณพุ่มพวง เรื่องของสามีคนแรกกับน้องสาว ประวัติคุณไกรสร พระเพชร เรื่องกรณีการเสียชีวิตและเทปลับ คริปข่าวรายการที่ออกเกี่ยวกับการสร้างหุ่นของพระเพชรแบบเต็มๆที่ไม่ได้ตัด  อื่นๆ...

อ่านเรื่องคุณพุ่มพวงมาหลายกระทู้แล้วยิ่งงงหนักเพราะหลายประเด็นเหลือเกิน เลยอยากรวบรวมข่าวสารเกี่ยวกับคุณพุ่มพวงทั้งหมดในกระทู้นี้ครับ  

ท่านใดมีข้อมูลหรือข่าวอะไรเกี่ยวกับกรณีนี้แปะมาได้นะครับ และขอความคิดเห็นเกี่ยวกับคนใกล้ชิดคุณพุ่มพวง เช่นครูเพลงหรือคนที่ทำงานกับคุณพุ่มพวงที่รู้เรื่องเป็นอย่างดี

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับข่าวและข้อมูลทั้งหมดเกี่ยวกับเรื่องนี้ครับ

จากคุณ : nomadzii - [ 17 มิ.ย. 52 15:04:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com