Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

มีใครติด "บ่วงหงส์" บ้างคะ และคุณชอบอะไรในละครเวอร์ชั่นนี้บ้าง

สารภาพตรงๆ ว่าไม่ได้ดูละครวิก 7 สีมานานมากแล้ว จนมาดูละครเรื่อง "บ่วงหงส์" นี่แหละค่ะ ถ้าเทียบกับเวอร์ชั่นก่อนแล้วคนละความรู้สึกกันเลย แต่สรุปก็ชอบทั้งสองเวอร์ชั่น เพราะชอบบทประพันธ์อยู่ก่อนแล้วด้วยอ่ะค่ะ

เคยคิดว่าช่วงหลังๆ ละครช่องนี้จะออกแนวเชยๆ เล็กน้อย (ขออภัยแฟนวิก 7 สีด้วยนะคะ) แต่มาดูเรื่องนี้ชอบมากเลย ดูแล้วสบายใจดี

อยากถามว่ามีใครติดละครเรื่องนี้บ้าง และชอบอะไรในเรื่องนี้คะ

สำหรับเรา ชอบแพนเค้กมาดใหม่แบบดื้อๆ ค่ะ คิดว่าเธอโอ.เค.เลย สำหรับบท พิมลภัส ร้ายและรั้น แต่โกรธเธอไม่ลง 55+  
                และชอบเพลงประกอบละครเรื่องนี้ด้วยค่ะ โดยเฉพาะเพลง"ยิ่งใกล้ยิ่งเจ็บ" อาจจะดูเป็นมิวสิควีดีโอ. แต่ก็มาได้จังหวะ ดูเพลินดี

แล้วท่านๆ อื่นล่ะคะ มีใครชอบบ่วงหงส์เวอร์ชั่นนี้ตรงไหน ยังไงบ้าง ขอบคุณค่ะ^^

แก้ไขเมื่อ 18 มิ.ย. 52 23:12:29

จากคุณ : นักข่าวหัวฟู - [ 18 มิ.ย. 52 23:10:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com