CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

อยากให้ผู้การวิสุทธิ์ทำแบบไหนมากกว่า ระหว่างให้คนขายยาบ้า "คาบ" กับตั้งชื่อ "เดนมนุษย์"

ให้คาบยาบ้า (6 คน)
      ตั้งชื่อ เดนมนุษย์ (9 คน)

40.00%
      ให้คาบยาบ้า (6 คน)
     60.00%
      ตั้งชื่อ เดนมนุษย์ (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 15 คน

จากข่าวนี้นะครับ

"วิสุทธิ์" จัดให้! "เดนมนุษย์-อมนุษย์"
    http://www.manager.co.th/Crime/ViewNews.aspx?NewsID=9520000069212

โดยส่วนตัวแล้ว ชอบอย่างตั้งชื่อมากกว่าครับ
    มันดูดีกับผู้การมากกว่าให้คาบ ไม่แรงเกินไป ที่พูดผมไม่ได้เข้าข้างคนขายยาบ้านะครับ ที่เอามาตั้งอยากทราบว่ามีใครคิดเหมือนผมมั่ง

จากคุณ : จิลาร์ดิโน่11 - [ 19 มิ.ย. 52 09:20:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com