Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

อย่าเพิ่งด่วนสรุปกันได้มั้ยครับ ว่าคุณไกรสร ทำอะไร ? เพชรก็ช่วยพูดให้เคลียร์ๆด้วย

คือผมไม่ได้เข้าข้างคุณไกรสรนะครับ
    แต่ที่อ่านๆตามข่าว
    ก็ยังไม่เห็น เพชร พูดอะไรที่มันเคลียร์

แต่ทั้งข่าว และคนที่รับข่าวส่วนใหญ่
    มักจะเชื่อไปแล้ว ว่า ไกรสรตุ๋ยเพชร

จริงๆ ไอ้ความวิปริตทางเพศ ที่พูดเนี่ย มันมีหลายแบบมากครับ
    ผมไม่เถียงว่ามันดี  มันก็ไม่ดีนั่นแหละ
    แต่พูดกันมาถึงขั้นนี้ อยากให้พูดออกมาเลยครับ ว่าเป็นอะไร
    หมายถึง เพชร คนให้ข่าวอ่ะนะ

ยังมีประเด็นอีกมากมาย ที่คิดว่าวิปริต (หรือเปล่า?)
    พ่อ มี sex กับหญิงอื่นให้ลูกเห็น ?
    พ่อ ชวนลูก sex หมู่ กับคนอื่น ?
    พ่อให้ลูก มี sex กับผู้หญิงของพ่อ ให้พ่อดู ?
    พ่อจัดหา ญ มาให้ลูกชายมี sex ?
    พ่อทำ oral ให้ลูก ?
    พ่อบังคับให้ลูกทำ oral ให้พ่อ ?
    พ่อบังคับให้ลูกชาย ช่วยตัวเองให้ดู ?
    พ่อชวนลูกดูหนังโป๊ แล้ว ช่วยตัวเอง ?
    พ่อสอนลูกชาย ช่วยตัวเอง ?

อันนี้ คิดให้มันหลากหลายไปเลยนะครับ ผมคิดเองนี่แหละ ไม่ได้เอาจากข่าวไหน
    เพราะก็เป็นข่าวกันในตอนนี้ ตามในข่าวไม่บอกอะไรเลย บอกแค่อายุ 12

พูดออกมาเถอะครับ จนถึงป่านนี้
    เพชรไม่พูดทั้งหมด แต่คนเค้าก็เชื่อไปหมดแล้วว่าเพชรโดนตุ๋ย

สมมติในกรณี ที่เพชรไม่ได้โดนตุ๋ยจริงๆนะครับ  
    เพชรสบายใจมั้ย ที่ตอนนี้สังคมเชื่อไปหมดแล้วว่าพ่อตุ๋ยเพชร ?
    .
    .
    แต่ถ้าตุ๋ยจริง ทำจริง ก็พูดมาเถอะ มันไม่ได้ทำให้เพชรเป็นเกย์หรอก
    ก็แค่เด็กผู้ชายที่เคยโดนพ่อล่วงละเมิดทางเพศทางทวารหนัก

ก็เท่านั้น
    ไปปรึกษาคุณปวีณามั่งก็ได้

จากคุณ : รักแรกเริ่มรื่นเริงเร้าใจนัก - [ 20 มิ.ย. 52 11:49:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com