Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครมีรูปน่ารักๆจากซิทคอม เนื้อคู่ประตูถัดไป บ้าง

ได้ข่าวว่า ซิทคอม เรื่อง เนื้อคู่ประตูถัดไป กำลังจะหลุดผัง ช่องโมเดิล 9
    เลยอยากจะขอรูปน่ารักๆมาเก็บไว้เป็นที่ระลึกอ่ะค่ะ ได้ข่าวว่าซิทคอมเรื่องนี้จะกลับมาอีก 3 เดือน จริงรึเปล่าคะ เพราะชอบซิทคอมเรื่องนี้ที่สุด รองมาก็บ้านนี้มีรัก ชอบต้นข้าว กับ ต่อ ในเรื่องที่สุดอ่ะค่ะ น่ารักดี ขอรูป ฝาแฝดเยอะๆนะค่ะ (ขอมากไปเปล่าเนี่ยเรา) ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : โคนัน - [ 22 มิ.ย. 52 19:16:56 A:203.144.180.65 X: TicketID:221231 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com