Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[[--Aff Taksaorn@Pantip--]] #60 เม้าส์นอกจอ ”พระจันทร์สีรุ้ง” (13+){แตกประเด็นจาก A8000094}

สวัสดีครับทุกท่าน มาร่วมพูดคุยกับพระจันทร์สีรุ้งกันต่อนะครับ ตอนนี้ละครดำเนินเรื่องมาถึงตอนที่ 7 แล้ว ปลายฟ้าของเราก็ยอมสารภาพรักกับตะวันซะหวานหยด ไม่รู้ชีวิตจริงเธอแอบไปวาดหัวใจแบบนี้รึเปล่าหนอ 555 ความสุขผ่านไปความเศร้าเริ่มเข้ามาเยือนนะครับ เพราะพระเอกประสบอุบัติเหตุแล้ว หลังจากนี้คงต้องเตรียมผ้าเช็ดหน้าไว้ซับน้ำตาแล้วนะครับ อ่อ กาละมังด้วยก็ดีนะครับ เผื่อน้ำตาท่วมบ้าน จะได้ลงกาละมังแจวๆ ออกจากบ้านได้ 5 5 5 ส่วนท่านใดที่พลาดชมฉากใดตอนใดไปไม่ต้องเสียใจนะครับ ผมได้รวบรวมคลิปละครย้อนหลังเอาไว้ให้ได้ชมกันแล้ว ขอบคุณคลิปแสนว่องไว จาก ATEAM มา ณ ที่นี้ด้วย m(_*_)m

อ่อ...ขอประกาศเพิ่มเติมนิดนะครับว่า ทุกๆ สิ้นเดือนเราจะ “ทำความสะอาดบ้าน” เดือนละครั้ง เพราะฉะนั้น ผู้ใดที่ผ่านไปผ่านมา หรือซุ่มโป้งอยู่นะครับ มีความประสงค์จะเป็นสมาชิกบ้านแอฟ ณ พันทิป ช่วยแสดงตนและลงชื่อไว้ด้วยนะครับ สิ้นเดือนจะได้อัพเดทชื่อให้ ส่วนท่านใดที่เป็นสมาชิกอยู่แล้ว (แต่เป็นขาซุ่ม) ก็ลงชื่อไว้หน่อยก็ดีนะครับ จะได้อัพเดทความเคลื่อนไหวได้ว่าเป็นอย่างไรกันบ้าง...ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับ บ้านแอฟยินดีต้อนรับทุกท่าครับผม :)  

-:- แอฟ เข้าชิง "นางเอก HOT แห่งปี" ในงานประกาศผลรางวัล "TV INSIDE HOT AWARDS" ครั้งที่ 1-:-
    ร่วมด้วย
    เพลงไทย HOT แห่งปี : "ใจฉันเป็นของเธอ"
    ละคร HOT แห่งปี : โบตั๋นกลีบสุดท้าย, ใจร้าว, จำเลยรัก

-:- รายละเอียด ประกาศผลผู้เข้ารอบ -:-
    **ฉบับวันที่ 24 มิ.ย. ประกาศผล 1 ใน 10 คนสุดท้ายที่เข้ารอบ
    **ฉบับวัันที่ 8-29 ก.ค. ประกาศผล 1 ใน 5 คนสุดท้ายที่เข้ารอบ
    และรอบสุดท้าย  ***วันเสาร์ที่ 7 สิงหาคม 2552 : ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย***

สามารถร่วมโหวตได้โดยการตัดชิ้นส่วนในนิตยสาร "ทีวี อินไซด์" ได้ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป
    ขอบคุณเนื้อข่าวจาก www.tv-inside.net

-------------------------------------------------------------------------------------------------------

-:-ข้อตกลงของการอยู่ร่วมบ้าน Aff Taksaorn@Pantip กันอย่างมีความสุข-:-
    1. กรุณาใช้คำพูดที่สุภาพเหมาะสม ไม่หยาบคาย ไม่พาดพิงหรือกล่าวถึงบุคคลในทางที่เสียหาย ในการพูดคุยสนทนากันด้วยนะคะ เพื่อความสงบสุข เรียบร้อย และจะได้ไม่ให้เกิดปัญหากับแฟนคลับบ้านอื่นๆ คะ
    2. การโพสรูป ไม่ว่าจะนำรูปมาจากที่ใดก็แล้วแต่ กรุณาให้เครดิตรูปแบบเต็มๆ ด้วยคะเพื่อเป็นการให้เกียรติเจ้าของรูปคะ
    3. ห้ามนำรูปที่ติดเครดิตของเจ้าของรูปอยู่แล้ว มาทำการครอปหรือติดเครดิตใหม่นะคะ เพื่อเป็นการให้เกีรยติเจ้าของรูปคะ
    4. การนำไฟล์มีเดียต่างๆ มาทำการแคป ไม่ว่าจะจากรายการ จากละคร หรือที่อัดกันเอง กรุณาให้เครดิตไฟล์นั้นด้วยนะคะว่านำมาจากที่ไหน (ถ้าหลีกเลี่ยงได้ก็จะดีนะคะ จะได้ไม่มีปัญหากับเจ้าของไฟล์คะ)
    5. การโพสข่าวที่เกี่ยวข้องกับ แอฟ ทักษอร ไม่ว่าข่าวจะมาจากสำนักไหนก็ตาม อย่าลืมให้เครดิตที่มาของข่าวนั้นด้วยนะคะ

เครดิต : คลิปละครของ ATEAM

แก้ไขเมื่อ 25 มิ.ย. 52 13:50:37

จากคุณ : Graphic.grap - [ 25 มิ.ย. 52 13:33:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com