Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ใครดู PB the final break จบแล้วเชิญหน่อยครับ(spoil)

เกี่ยวกับเกรทเช่นน่ะครับ ทำไมอยู่ดีๆก็ใจดีขึ้นมา ให้ซาร่าหนีไปคนเดียว คาแรคเตอร์ตัวนี้ผมว่ามันน่าจะ ถ้าชั้นไม่ได้แกก็ต้องไม่ได้ด้วย ไม่ใช่เหรอครับ ผมชอบตัวละครตัวนี้ ก็เลยรู้สึกขัดๆไงไม่รู้ เหมือนตอนเบลลิคเลย เปลี่ยนคาแรคเตอร์ไปสะงั้น มีแต่ไอ้เจ้าแบ๊คเวลที่เลวตั้งแต่ต้นจนจบจริงๆ

จากคุณ : clunies - [ 29 มิ.ย. 52 13:47:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com