Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+ + ||| "นัท มีเรีย" ผมชื่นชมผู้หญิงคนนี้จังครับ ||| + +

จากราตรีสโมสร ดูแล้วได้เห็นแง่บวกของเธอเพิ่มขึ้นมากกว่าเดิมอีก

จากที่มีแง่บวกกับเธอเสมอมา เธอเป็นหนึ่งในนักแสดงที่ให้สัมภาษณ์ได้ดีมากๆ

น่ารัก ยิ้มแย้ม แจ่มใส และให้อภัยในทุกๆสิ่ง มีความงดงามทั้งรูปกายและภายใน

ผมคิดว่าใครได้เธอไปเป็นภรรยานี่คงจะโชคดีมากๆอย่างแน่นอน

เสียดายแทนคนที่ไม่เห็นคุณค่าที่เธอมี

ถ้าเป็นผมนะ ... ยุงไม่ให้ไต่ ไรไม่ให้ตอมเลย ....

รักพี่นัทครับ

กลับมาเล่นละคร ร้องเพลง ให้เราได้ดูกันอีกไวๆนะ

love love love

จากคุณ : dozillaz - [ 2 ก.ค. 52 00:08:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com