CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

โหวตดีกว่าครับ กระทู้AF ที่เกี่ยวข้องกับคอนเสิร์ตในแต่ละอาทิตย์ ตั้งในห้องเฉลิมไทย [วิทยุ-โทรทัศน์] ได้หรือไม่

ได้ (101 คน)
      ไม่ได้ (62 คน)

61.96%
      ได้ (101 คน)
     38.04%
      ไม่ได้ (62 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 163 คน

ถ้าตั้งกระทู้มาถกเถียงกันก็คงหาข้อสรุปไม่ได้ ช่วยกันโหวตหน่อยนะครับ จะได้เป็นไปในทางเดียวกันสำหรับกระทู้ต่อๆไป

(ปล.1) จะไม่แยกย่อยนะครับว่าได้เยอะแค่ไหน เพราะเจาะจงแล้วว่าช่วงที่มีคอนเสิร์ตในแต่ละอาทิตย์ ไม่เกี่ยวกับจำนวนกระทู้  

(ปล.2) ไม่นับกระทู้คอนเสิร์ตAF ที่มีหัวข้อที่อาจเกิดการทะเลาะกัน อันนั้นเป็นอีกกรณีนะครับ

จากคุณ : MLTransform - [ 5 ก.ค. 52 13:10:40 ]