Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

[[--Aff Taksaorn@Pantip--]] #67 เม้าส์นอกจอ ”พระจันทร์สีรุ้ง” (18+){แตกประเด็นจาก A8045875}

สวัสดีครับ กระทู้นี้มาชมภาพแคปตอนที่ 10 ของพระจันทร์สีรุ้งกันต่อนะครับ ไม่มากเท่าไหร่แค่ 900 ภาพเอง คงจะคัดมาลงพอประมาณนะครับไม่งั้นกระทู้อืดมากๆ อย่างแน่นอน ซูฮกให้ท่านอ้วนฯ เลยครับ ไม่รักแอฟจริงนี่ทำไม่ได้นะเนี่ย 5 5 5 ส่วนลิ้งค์เดี๋ยวทยอยส่งให้นะครับ...

และวันที่ 11 -12 กรกฎาคม นี้ สาวแอฟของเราเป็นแขกรับเชิญในคอนเสิร์ต love มากมายของนายบี้ ใครซื้อบัตรแล้วเตรียมซ้อมเต้น ซ้อมร้องไปมันส์ให้เต็มที่นะครับ แต่ระวังเอวเคล็ดหน่อยก็ดีนะ เดี๋ยวจะกลับมาเรียน/ มาทำงานกันไม่ไหว...และเก็บภาพบรรยากาศมาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ...เพราะรู้สึกว่าจะเอากล้องเข้าไปไม่ได้ล่ะมั้ง..ฮ่ะ ฮ่ะ ฮ่ะ

ส่วนกราฟตีตั๋วรอดู DVD หน้าจอโลด!!!! กรั่กๆๆๆ เอาล่ะครับไม่พล่ามมากแล้ว..ไปชมภาพแคปขั้นเทพของคุณอ้วนฯ ดีกว่าครับ ขอบพระคุณสำหรับความใจดีของคุณอ้วนฯ ด้วยนะครับ _/\_
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    -:- ข้อตกลงของการอยู่ร่วมบ้าน Aff Taksaorn@Pantip กันอย่างมีความสุข-:-
    1. กรุณาใช้คำพูดที่สุภาพเหมาะสม ไม่หยาบคาย ไม่พาดพิงหรือกล่าวถึงบุคคลในทางที่เสียหาย ในการพูดคุยสนทนากันด้วยนะคะ เพื่อความสงบสุข เรียบร้อย และจะได้ไม่ให้เกิดปัญหากับแฟนคลับบ้านอื่นๆ คะ
    2. การโพสรูป ไม่ว่าจะนำรูปมาจากที่ใดก็แล้วแต่ กรุณาให้เครดิตรูปแบบเต็มๆ ด้วยคะเพื่อเป็นการให้เกียรติเจ้าของรูปคะ
    3. ห้ามนำรูปที่ติดเครดิตของเจ้าของรูปอยู่แล้ว มาทำการครอปหรือติดเครดิตใหม่นะคะ เพื่อเป็นการให้เกียรติเจ้าของรูปคะ
    4. การนำไฟล์มีเดียต่างๆ มาทำการแคป ไม่ว่าจะจากรายการ จากละคร หรือที่อัดกันเอง กรุณาให้เครดิตไฟล์นั้นด้วยนะคะว่านำมาจากที่ไหน (ถ้าหลีกเลี่ยงได้ก็จะดีนะคะ จะได้ไม่มีปัญหากับเจ้าของไฟล์คะ)
    5. การโพสข่าวที่เกี่ยวข้องกับ แอฟ ทักษอร ไม่ว่าข่าวจะมาจากสำนักไหนก็ตาม อย่าลืมให้เครดิตที่มาของข่าวนั้นด้วยนะคะ

เครดิตภาพ : Gmember

จากคุณ : Graphic.grap - [ 5 ก.ค. 52 15:42:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com