Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

พอล ลี พระเอกหยกลายเมฆ ไหงดูอ่อนแอ ชักช้า แถมแอบเหวี่ยงจังคะ หรือว่า คุณจาง จะเป็นพระเอกตัวจริง

ตามหัวข้อนะคะ อย่างฉากแรกเมื่อคืนวันจันทร์นี้ ที่แคทโดนมอมยา แล้วคุณจางบอกว่าแก้วที่มียามอมนี้ เป็นแก้วของแคท ตอนนั้น คุณพอลก็อยู่ด้วย แต่ดูสีหน้า ท่าทางแล้วแบบว่า ไม่ค่อยตกใจเท่าที่ควรอะค่ะโฬมขา ไม่เหมือนคุณจางที่ปกติ ไม่ค่อยอะไรกับแคท แต่ดูแล้วเป็นห่วงแคทมากๆค่ะ ตอนที่ไปช่วยแคทคุณจางก็ดูรวดเร็วทันใจจัง แอบน้อยใจแทนแคทนะคะ ที่คุณพอลดูเฉื่อยๆจัง

- ฉาก ที่เพ็กกี้ตกบันได ตอนที่ทะเลาะกับปีเตอร์ พอลต่อยปีเตอร์แล้วแคท เข้ามาห้าม คุณพอลเหวี่ยงแคทแบบว่าแรงจัง ทั้งคำพูด ทั้งการกะทำ ทั้งสีหน้าไปหมดเลย ถ้าเราเป็นแคท เราคงน้อยใจ(อีกแระ 555)

-ฉาก ที่แคทมาหาซู่หลิงที่บ้าน แล้วปะทะคารมกับคุณจาง ให้อารมณ์พระเอก-นางเอกแนวตบจูบดีจังค่ะ (แต่คงมิควร ถ้าจะเกิดในเรื่องนี้ เดี๋ยวผิดศีลธรรม)

เราอินไปปะเนี่ย อิอิ

จากคุณ : อะไรกันมั้ย - [ วันอาสาฬหบูชา 10:42:55 A:125.25.141.30 X: TicketID:156316 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com