Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(บ่วงหงส์)ไหนๆก็จะจบแล้ว มาโหวตตัวละครที่ชอบกันอีกทีเถอะนะ vote  

คุณรเมศ(พระเอกที่....มาตลอด เพิ่งจะฉลาดตอนหลังๆ) (3 คน)
      พิมลพัส(คุณหนูห่านจอมวีน..5555) (25 คน)
      มาธวี(นิสัยน่าตบ แต่ในละครถ้าไม่มีเธอก็คงไม่สนุก หุหุ) (0 คน)
      ยศพล(ไม่รู้จะว่ายังไงอะนะ..) (2 คน)
      คุณบวร(เลขาคุณรเมศ..ที่เอ๋อๆแต่ไม่โง่นะ..) (6 คน)
      คุณแม่บ้านแนะนำ(เอ่อ..คุณแม่บ้านขอแนะนำว่า) (13 คน)
      หนูแดง(ชีวิตหนูแดงเหมือนดาวพระศุกร์..) (35 คน)
      คุณพัชรี(เจ้าแม่ยาดม..สูดจนยาดมจะพุ่งเข้าสมองแล้ว) (2 คน)
      ลิลลี่(เมียช้างของเสี่ยสมาน...) (1 คน)
      อื่นๆ(ขอโทษนะ เอาตัวละครลงครบไม่ได้น่ะ) (2 คน)

3.37%
      คุณรเมศ(พระเอกที่....มาตลอด เพิ่งจะฉลาดตอนหลังๆ) (3 คน)
     28.09%
      พิมลพัส(คุณหนูห่านจอมวีน..5555) (25 คน)
     0.00%
      มาธวี(นิสัยน่าตบ แต่ในละครถ้าไม่มีเธอก็คงไม่สนุก หุหุ) (0 คน)
     2.25%
      ยศพล(ไม่รู้จะว่ายังไงอะนะ..) (2 คน)
     6.74%
      คุณบวร(เลขาคุณรเมศ..ที่เอ๋อๆแต่ไม่โง่นะ..) (6 คน)
     14.61%
      คุณแม่บ้านแนะนำ(เอ่อ..คุณแม่บ้านขอแนะนำว่า) (13 คน)
     39.33%
      หนูแดง(ชีวิตหนูแดงเหมือนดาวพระศุกร์..) (35 คน)
     2.25%
      คุณพัชรี(เจ้าแม่ยาดม..สูดจนยาดมจะพุ่งเข้าสมองแล้ว) (2 คน)
     1.12%
      ลิลลี่(เมียช้างของเสี่ยสมาน...) (1 คน)
     2.25%
      อื่นๆ(ขอโทษนะ เอาตัวละครลงครบไม่ได้น่ะ) (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 89 คน

มาโหวตกันเยอะๆนะ แล้วก็คุยด้วยสักหน่อยก็ดี
    (เอ่อ..ส่วนใหญ่เราเอามาแต่ตัวชวนฮาแฮะ)
    ในนี้มันก็โหวตได้ทีละ1 แต่คิดว่าคงมีคนชอบตัวละครอยู่หลายตัวแหละ
    ถ้าเลือกโหวตใครไปแล้วก็มาบอกตัวละครอื่นๆที่ชอบด้วยละกันนะ
    อาจมีตัวละครที่บางคนชอบที่ไม่ได้อยู่ใน9ข้อแรก
    ก็ขอโทษด้วยนะ มันใส่ได้ไม่หมดจริงๆ ก็เลยเอาตัวละครที่ดูเด่นๆก่อน

แล้วก็ขอให้รักษามารยาทกันด้วยนะ ขอบคุณมากๆ

อ้าว พิมพ์ชื่อนางเอกผิดไปนิดนึงมั้ง ขออภัยด้วย..ชักเบลอ

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ค. 52 10:32:21

จากคุณ : ไมตรีและมิตรภาพ
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 52 10:03:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com