Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(Do u know? 2) เกมส์ทายภาพจากซีรีย์ (มันกลับมาอีกแล้ว) #1  

สวัสดีค่ะสมาชิกชาวเจทั้งหลาย มีเกมส์กลับมาให้ทายเล่นอีกแล้วค่ะ ภาพอาจจะซ้ำกับปีที่แล้วนะคะ จำไม่ได้แล้วว่าเอาเรื่องอะไรมาเล่นบ้าง

อธิบายใหม่---ภาพเหล่านี้จะมีคะแนนในแต่ละภาพ ซึ่งเจ้าของกระทู้แคปเจอร์มา แล้วเหล่าสมาชิกทายนะคะ ว่าภาพเหล่านี้มาจากซีรีย์เรื่องอะไร

ครั้งนี้เป็นครั้งแรก ให้เวลาเล่นเกมส์ 10 วันนะคะ ฉะนั้นจะมาเฉลยวันจันทร์ที่ 20 กรกฎาคมค่ะ

กติกาก็ตามเดิมค่ะ ย้ำว่าห้ามตอบในนี้นะคะ ใบ้ได้อย่างเดียว แล้วอย่าใบ้มากเกินไปนะคะ เดี๋ยวคนอื่นๆจะไม่สนุกเอา

วิธีการส่งคำตอบก็คือส่งหลังไมค์ หรือเมล์มาที่ giggs_1836@hotmail.com เท่านั้นค่ะ

ขอให้เล่นให้สนุกนะคะ

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ค. 52 22:19:08

จากคุณ : squidyying
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 52 22:16:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com