Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นิชคุณไม่มีทางได้ใจเด็กไทยหัวใจเกาหลีหรอก ก็เป็นแค่คนไทย...  

จากกระทู้ ใน siamzone http://www.siamzone.com/board/view.php?sid=1083263

http://kr.rival.kids.yahoo.com/rival/script/?ac=view&cd=248

ลิงค์ข้างบนค่ะ เอลฟ์มาโหวตให้อปปากันหน่อยนะ ขอร้องแหละ กราบงามๆก็ได้ T^T

กดโหวตตรง กล่องสีเหลือง(รูปกล่องอยู่ตรงคห.3) เว้น10วิฯโหวตใหม่ ไม่เป็นสมาชิกก็โหวตได้

เตือน! คนที่เม้นถี่ๆ แล้วมี ไอคอน มาเตือน คะแนนจะลดนะ ขอร้องเว้น10วิฯ ด้วยนะ

ขอบคุณค่ะ (จขกท.จะรีบ่อยๆอย่าว่ากันนะ)

จขกท.รู้นะว่ามีหลายคนที่ทำใจลำบาก สำหรับ การโหวตครั้งนี้ แต่ นิชคุณ เค้าไปอยู่ที่ประเทศเกาหลีไปเป็นนักร้องที่นั่น เท่ากับเค้าเป็นคนเกาหลีไปโดยปริยาย เราก็มาแข่งในฐานะนักร้องสิ(เค้าไม่ได้ให้มาแข่ง ประเทศจีน กับ ประเทศไทย ซะหน่อย)

อย่างงี้แล้วถ้า เค้าเอานักร้องไทย ไปแข่งกับ อปปา คุณก็ต้องโหวตให้นักร้องไทยที่คุณไม่ได้รักงั้นหรอ ก็เพราะ เหตุผลที่ว่า เค้าเป็นคนไทยเหมือนเรา? เราโหวตให้คนที่เรารักสิ อย่างงี้ป๋าเป็น คนจีน คนไทยก็ไม่ต้องโหวตให้นิชคุณหมดหรอ ..

และ จขกท.เป็น เอลฟ์ จขกท.ต้องทำหน้าที่นี้ให้ 'ดีที่สุด' อาจจะมี ฮ๊อตเตส ที่กำลังอ่านอยู่ จขกท.ก็ขอให้คุณทำหน้าที่นี้ให้ 'ดีที่สุด' เหมือนกันล่ะ

ปล.ทำหน้าที่ 'เอลฟ์' ให้ดีที่สุดนะทุกคน! สู้ๆ นะ

ปล.โหวตได้ถึงวันที่ 30/09/2009 เลยนะ นานมากกกกก~

ดิทๆ ๆ

ขอร้อง! จขกท.ไม่เข้าใจอ่ะ เวลามีคนมาเม้น 'โหวตให้ คุณ แล้วอ่ะ' 'ฮอสเตส ก็ต้องโหวตให้ คุณ สิ' ถามหน่อยนะ คุณไม่ได้ดู ชื่อกระทู้หรอค่ะ??

ก็บอกอยู่อ่ะว่า 'เอลฟ์' บอกตั้งแต่ที่ตั้งครั้งแรกแล้วด้วย เฮ้ออ อ ถ้าเป็นคุณไปตั้งให้โหวตให้ นิชคุณ แล้วจขกท.ไปบอกบ้างว่า 'โหวตให้ ป๋า แล้วอ่ะ' คุณก็คงไม่ชอบแบบจขกท. อ่านชื่อกระทู้บ้างก็ดีนะค่ะ จขกท.ไม่อยากจะว่าคำหยาบนะ -*- เบื่อจริงๆ

....

จากคุณ : confession
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 52 10:45:22 A:125.24.33.56 X: TicketID:223647

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com