Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]:~:Girls'GeneratioN:~:WeLovE SNSD#139-โอ๋ๆไม่ร้องไห้นะลีดเดอร์คนสวยคิมแทยอน{แตกประเด็นจาก A8071767}  

สาเหตุที่แทยอนร้องไห้ ออกมาในวันนี้อาจจะเกิดจากการเจ็บบริเวณท้องครับ จะเห็นได้จากช่วง ad-lib @2.36 หน้าตาเธอบอกได้ถึงความเจ็บปวดอย่างชัดเจน และ @2.42 แทๆก็เอามือไปกุมที่ท้องครับ นี่อาจจะเป็นสาเหตุของแทๆที่ร้องไห้
    อย่างไรก็ตามแทๆเป็นคนที่แข็งแกร่งเสมอ เธอมักจะซ่ิอนความรู้สึกไว้ตลอด เธอบอกว่าตอนที่เธอประกวดชนะของ SM เธอก็ไม่ร้องครับ

Cr:Kaier@Soompi
    THAI TRANSLATE & EDITE ::SSFC
    ==========

ข้างบนเป็นข่าวที่ยังไม่แน่นอนนะคะแต่มีออกมาก แอมมี่ ( wellease ) นำข่าวมาแปะนะคะ ขอบคุณด้วย ^^

=========

แต่ยังไงพวกเราก็เป็นห่วงคิมแทใช่ไหมล่ะ แต่ไม่ว่า สาว ๆ คนไหนก็ต้องเป็นห่วงจริงไหมคะเพราะเรารักพวกเธอทั้งหมด พูดอีกก็ถูกอีกจริงป่ะ 5555555
    .
    .

ชื่อบ้านหลังนี้ออกมาจากหัว(ใจ)เลยนะคะ อาจส่วนตัวไปนิด
    ขอโทษด้วย แต่ห้ามใจไม่ได้จริง ๆ ค่ะ

จากคุณ : R A I N M I N T
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 52 21:00:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com