Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]:~:Girls'GeneratioN:~:We LovE SNSD!!!#140 - You're No. 1 In My Heart.{แตกประเด็นจาก A8074261}  

สาว ๆ ของเราก็ได้ที่ 1 แล้วนะคะ  MB  กะ inki   สัปดาห์นี้การที่จะได้ที่ 1 ค่อนข้างเป็นเรื่องที่ยาก  เคยได้ยินมาจากไหนจำไม่ได้"พวกเราอ่ะเคยตัว เห็นสาว ๆ ได้รางวัลเยอะเลยเหลิง ก็เลยอยากให้ได้รางวัลเยอะ ๆ "

จริงไหมอันนี้ไม่รู้ลองถามตัวเองนะคะ^^

แต่การได้ที่ 1 ไม่ใช่เรื่องที่สำคัญที่สุดถูกไหมคะ  การที่เราได้เห็นสาว ๆ เค้ารักกันยิ้มออกหัวเรา หรือได้ร้องเพลงนั้นต่างหากที่สำคัญ

และที่สำคัญยิ่งกว่าก็คือ พวกเรารักที่พวกเธอเป็นเธอไม่ใช่รางวัลที่ได้มา

เพราะฉะนั้น พวกเธอก็คือที่ 1 ในใจของพวกเราจริงไหมคะ ^^

จากคุณ : R A I N M I N T
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 52 18:16:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com