Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนคนที่ดูรายการ The Star, AF, KPN หรือรายการประกวดร้องเพลงอื่นๆเข้ามาหน่อยนะคะ  

ไม่รู้กระทู้ถูกห้องป่าว แต่เห็นว่า เข้ามาตั้งกระทู้ในนี้ น่าจะพบกับคนที่ดูรายการหลากหลายหน่อย ยังไงก็ขออนุญาตซักกระทู้แล้วกันนะคะ คิดว่าคงไม่เปลืองเนื้อที่บอร์ดจนเกินไป T^T

คือว่า โดยส่วนตัว เราชอบดูรายการเดอะ สตาร์น่ะค่ะ (เพิ่งเริ่มดูตอนปีแก้ม รุจ ต้น เพราะชอบเสียงแก้ม หลังจากนั้นก็ติดตามรายการนี้มาตลอด) แต่ว่า วีคก่อนเพิ่งได้เปิดไปดูเอเอฟปีนี้  แล้วประทับใจซานิมากเลย หลายคนก็ร้องดีเหมือนกัน (แต่ก็มีไม่ดีปะปนกันไปเป็นธรรมดา) เราเลยอยากจะขอให้เพื่อนๆที่ชอบดูการประกวดร้องเพลง ช่วยกันโพสต์คลิปการแสดงการร้องเพลง ที่คิดว่า เจ๋งๆให้หน่อยได้มั๊ยคะ เพราะ เราขี้เกียจไปตามหาตามที่ต่างๆ 555

คือเราเป็นคนชอบฟังเพลงน่ะค่ะ อยากเปิดหูเปิดตาดูความหลากหลายบ้าง + ถ้ามีเต้นด้วยยิ่งดี

นอกจากเดอะ ดาว กับ เอเอฟ  ยังมีรายการ KPN ที่คนชมกันว่ามาตรฐานการร้องดีมาก แต่เราไม่ค่อยมีโอกาสได้ดูเลย รบกวนใครที่มีน้ำใจโพสต์ให้ดูหน่อยนะคะ

รายการอื่นๆด้วยก็ได้

ขอบพระคุณทุกๆคนค่ะ

จากคุณ : ส้มชมพู
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 52 11:05:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com