Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Mr. Brain ตอนที่ 7+ (ซับไทย){แตกประเด็นจาก A7993477}  

อีก 2 ตอนก็จบแล้ว แง๊ววว

ลืมแปะลิงค์โฮมเพจของละครเรื่องนี้ให้

http://www.tbs.co.jp/mr-brain/

มันจะมีพวก Gallery อะไรให้คลิกไปดูรูปได้ค่ะ
(แต่ไม่มีรูปพระเอกนะ เพราะเป็นข้อตกลงของทางค่ายอ่ะค่ะ รูปคาเมะก็จะไม่มี)

-----

(ข้างล่างนี้ก๊อปของกระทู้เดิมมาทุกประการ ด้วยความขี้เกียจพิมพ์ 555)

กฎกติกามารยาทก็เหมือนเดิมคือ
- ขอไม่แจกไฟล์ให้โหลดและไม่แจกตัวซับนะคะ
(เราตัดไฟล์มาสั้นๆให้ดูง่ายๆแล้ว ถึงเน็ตอืดก็น่าจะพอดูไหวนะ)

เพิ่มเติมนิดนึงว่าข้อมูลทั้งหลายในละครเรื่องนี้
เราก็ยืนยันไม่ได้ว่าเป็นความจริงถูกต้องทั้งหมดนะคะ
ถ้าจะเอาบางอย่างไปทำตาม หรือจะเก็บข้อมูลไปเขียนรายงาน
ยังไงก็หาข้อมูลเพิ่มเติมก่อนแล้วกันนะคะ
(ถ้าไม่รู้จะไปถามใคร ลองไปถามที่ห้องหว้ากอของพันทิปดูก็ได้ค่ะ)

-----

ป.ล. วันนี้คุณกินกล้วยแล้วหรือยัง

จากคุณ : JewelChanInLove
เขียนเมื่อ : 15 ก.ค. 52 22:19:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com