Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[--Aff Taksaorn@Pantip--]] #73 เม้าส์นอกจอ “พระจันทร์สีรุ้ง” (23+){แตกประเด็นจาก A8084247}  

สวัสดีครับมิตรรัก แฟนละครแอฟ ทักษอร ทุกท่านขอรับ แตกบ้านใหม่คราวนี้เข้าสู่โหมดละครเฉกเช่นเดิมนะขอรับ หลังจากเอาคอนเสิร์ตมาคั่นได้หลายกระทู้เลย...สำหรับเรื่องคอนเสิร์ตที่ผ่านไปหวังว่าทุกท่านคงจะเต็มอิ่ม กับสิ่งที่สรรหามาให้นะครับ (ถ้าไม่เต็มอิ่มรอ DVD ละกันขอรับ มากกว่านี้กราฟตะกายไปหามาให้ไม่ได้แล้ว...อิอิ) แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นผมยินดีและเต็มใจทำให้เพื่อนร่วมบ้านทุกคนมีความสุขขอรับ ^-^

ย้อนกลับมาที่กระทู้นี้ดีกว่า อีกเพียงสองตอนพระจันทร์สีรุ้งก็จะลาจอไปแล้ว  ตอนนี้ความจริงต่างๆ ในเรื่องเริ่มคลี่คลายแล้วนะ (ปลายฟ้าบอกคำเดียวตะวันเชื่อทุกอย่าง..ให้มันได้อย่างนี้สิ!!) มาลุ้นเพียงแต่ว่าสุดท้ายแล้วจะจบอย่างไรนะครับ ^^ ไม่สปอยนะเพราะไม่ได้อ่านเรื่องย่อเช่นกัน ฮา (พูดทำไมเนี่ย -*-)

ส่วนเมื่อคืนใครที่พลาดชมตอนใดของพระจันทร์สีรุ้งไป ไม่ต้องเสียใจครับ...กราฟจัดให้ (ไปเอาของคนอื่นมาให้อ่ะ) เช่นเดิม ขอบคุณคลิปละครย้อนหลังสุดแสนว่องไวของ ATEAM ด้วยนะขอรับ โอกาสหน้าใช้บริการใหม่อีกแน่นอน haha

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
-:- ข้อตกลงของการอยู่ร่วมบ้าน Aff Taksaorn@Pantip กันอย่างมีความสุข-:-
1. กรุณาใช้คำพูดที่สุภาพเหมาะสม ไม่หยาบคาย ไม่พาดพิงหรือกล่าวถึงบุคคลในทางที่เสียหาย ในการพูดคุยสนทนากันด้วยนะคะ เพื่อความสงบสุข เรียบร้อย และจะได้ไม่ให้เกิดปัญหากับแฟนคลับบ้านอื่นๆ คะ
2. การโพสรูป ไม่ว่าจะนำรูปมาจากที่ใดก็แล้วแต่ กรุณาให้เครดิตรูปแบบเต็มๆ ด้วยคะเพื่อเป็นการให้เกียรติเจ้าของรูปคะ
3. ห้ามนำรูปที่ติดเครดิตของเจ้าของรูปอยู่แล้ว มาทำการครอปหรือติดเครดิตใหม่นะคะ เพื่อเป็นการให้เกียรติเจ้าของรูปคะ
4. การนำไฟล์มีเดียต่างๆ มาทำการแคป ไม่ว่าจะจากรายการ จากละคร หรือที่อัดกันเอง กรุณาให้เครดิตไฟล์นั้นด้วยนะคะว่านำมาจากที่ไหน (ถ้าหลีกเลี่ยงได้ก็จะดีนะคะ จะได้ไม่มีปัญหากับเจ้าของไฟล์คะ)
5. การโพสข่าวที่เกี่ยวข้องกับ แอฟ ทักษอร ไม่ว่าข่าวจะมาจากสำนักไหนก็ตาม อย่าลืมให้เครดิตที่มาของข่าวนั้นด้วยนะคะ

เครดิตภาพ :  mix by grap

จากคุณ : Graphic.grap
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 52 09:45:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com