Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งได้ดู Operation Love ครับ  

ซื้อมาดูหลังจากได้อ่านรีวิวบ้าง กระทู้บ้าง ก็มีทั้งชอบและไม่ชอบพอๆกัน

แต่เพราะยังไม่เคยดูซีรี่ย์ที่ยามะพีเล่นเลย(เคยดู นายซ่าท้าเด็กแนวบ้างแต่ก็ดูผ่านๆ)

พอได้ดูเรื่องนี้ โห น้ำตาไหลตั้งแต่ตอนแรกยันตอน SP

เป็นซีรี่ย์ที่สนุกนะครับสำหรับผม เพราะผมต้องลุ้นเจ้าเคนโซทั้งเรื่องเลย

ยิ่งตอนที่เคนโซย้อนเวลาเพื่อไปหยุดการขอแต่งงานของทาดะซังนี่

เศร้ามากๆเลยนะครับ ตอนที่ตัดสินใจพูดสิ่งที่ไม่เคยพูดออกมา 14 ปีในพิธีแต่งงานของเรย์ตอนสุดท้ายก็ซึ้งเหมือนกัน

เป็นเรื่องแรกเลยนะครับที่ดูแล้วอินมากขนาดนี้ คิดถึงรักแรกขึ้นมาเลยนะครับ

แล้วก็มีเรื่องอยากถามด้วยครับว่า ยามะพี กับน้องมาซามินี่ผลงานอะไรอีกบ้างครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ผมยังไม่ลืมรักแรกเหมือนกันครับ
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 52 14:16:32 A:125.27.80.54 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com