Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]:~:Girls'GeneratioN:~:WeLovE SNSD#153-สวย หวาน ใส ซ่าส์ (นิดๆ)น่ารักที่สุด!{แตกประเด็นจาก A8111175}  

ตามชื่อบ้านค่ะ เจ้าของบ้านเป็นงั้นแหละ อิอิ

==============

โหวต ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ด้วยนะคะ^^

เป็นการโหวต MTV ปีนี้อ่ะ จะจัดที่มาเลเซีย
เค้า ให้ศิลปินที่ชนะเลิศการโหวต ได้เป็นตัวแทนประเทศเกาหลีไปแสดงที่มาเลเซีย ประชันกับศิลปินดังๆทั่วโลก งานใหญ่มากๆๆๆ พี่อยากเห็นสาวๆได้เป็นตัวแทนของเกาหลีอ่ะ ถ้าได้ไป ก็เหมือนกับเป็นการเปิดตัวในตลาดต่างประเทศ เพราะงานเอ็มทีวี จัดใหญ่ทุกครั้ง เผยแพร่ไปทั่วโลกด้วย ช่วยโหวตกันหน่อยนะค่ะ คนละไม้คนละมือ คนละจึก 2 จึกน้า

นี่ลิงค์โหวตจ้า

http://www.mtv.co.kr/boomboom/

โหวตได้ทุกๆ 10 นาทีนะค่ะ
ย้ำๆๆ ทุกๆ 10 นาที
ช่วยสาวๆกันด้วยน้าๆๆ ตอนนี้ อยู่ที่ 3 ตาม คาร่า กับ 2PM อยู่ไกลเหมือนกันอ่ะ

จากคุณ : ข้าวเหนียวปั้นสิบ

======================

จากคุณ : ท้องฟ้าสีชมพูคู่กับทะเลสีขาว
เขียนเมื่อ : 23 ก.ค. 52 13:00:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com