Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยลงคะแนนเสียงให้ซีรี่ส์ดังต่อไปนี้หน่อยครับ(ต่อ)  

เห็นมีบางคนอยากให้เพิ่มเรื่องอีก อะจัดให้ๆ

กติกายังเหมือนเดิม
1.คะแนนเต็มคือ 10 นะครับ
2.ใครที่ยังไม่ได้ดูให้เว้นเอาไว้นะครับ

24
Chuck
CIS 3 เมือง
Damages
Fringe
Heroes
Kyle XY
Prison Break
SixFeed Under
Smallview
The Big Bang
The Office

ขอบคุณย์ที่ร่วมสนุกครับ ;)

ปล.ดูจากคอมเม้นในกระทู้ก่อน A8128404 เห็นได้ว่าคะแนนมีความหลากหลายมาก นั่นเป็นเพราะว่า 'รสนิยม' ในการดูหนังที่ต่างกัน หนังแต่ละเรื่องเจาะกลุ่มเป้าหมายที่ต่างกันอยู่แล้ว

ผมคิดว่าเรื่องไหนจะดีหรือไม่ดี ไม่ได้อยุ๋ที่ 'เขา' แต่อยู่ที่ 'เรา' ต่างหากว่าจะตัดสินมันยังไง

จากคุณ : บุ๊ค
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 52 13:01:08 A:125.24.4.56 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com