Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

{Gakki Home#9} Aragaki Yui : บ้านหลังที่เก้า มาร่วมเล่าความรู้สึกที่มีต่อกั๊กกี้กันค่ะ{แตกประเด็นจาก A8055999}  

ในที่สุดก็ก้าวมาบ้านหลังที่เก้าแล้ว!! ต้องขอบคุณสมาชิกทุกๆคนที่แวะเวียนเข้ามาเสมอ ทำให้บ้านกั๊กกี้ยังมีชีวิตชีวานะคะ เพราะมิกิเองก็ไม่ค่อยได้อัพบ้านบ่อยเหมือนบ้านอื่นเท่าไหร่ ก็เลยช้าๆไปนิดนะคะ ต้องขออภัยด้วยค่า^^"

บ้านนี้เราจะมาคุยเกี่ยวกับผลงานซีรี่ส์เก่าๆที่ผ่านมาของกั๊กกี้กันค่ะ มีหัวข้อซักหน่อย จะได้มีอะไรคุยกันเนอะ ใครประทับใจเรื่องไหนก็มาคุยกันเลยนะคะ^^

ด้วยความที่มิกิตามข่าว+เก็บรูปของ2สาวรุ่นเดียวกัน(แต่2สาวแก่กว่ามิกิปีนึง อิอิ) คือกั๊กกี้ กับโทดะ เอริกะ และบางทีก็มีสาวมากิพ่วงอีก1 เลยกะว่าบ้านหลังหน้าจะแตกเป็นบ้านที่เกี่ยวกับ3สาว คือมีทั้งกั๊กกี้และเพื่อนๆ ก็เลยมาถามความเห็นอีกรอบค่ะว่าจะดีไม๊ หรือกั๊กกี้soloน่ะดีแล้ว (แต่ยังไงถึงเป็นสามสาวก็กั๊กกี้เป็นหลักอยู่ดีค่ะ 5555)

ปล.ใครอยากร่วมแปะรูป+อัพข่าวยินดีเลยนะคะ^_____________^

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 52 18:47:05

จากคุณ : Satohara Miki
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 52 18:44:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com