Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHot&สรุปรายชื่อคนไปMeeting  

สวัสดีวันศุกร์ค่ะ..^^

อีกวันเดียวก็จะเป็นวันมิตติ้งแล้วนะค่ะ..คือวันอาทิตย์ที่ 2 ส.ค.

สมาชิกท่านใดสนใจลงชื่อเพิ่มได้เลยค่ะ..วันนี้จะมีการสรุปรายชื่อ

ทั้งสมาชิกเก่าและสมาชิกที่ยังไม่เคยพบปะกัน..ถ้าว่างมาให้ได้นะค่ะ ^^

สรุปรายชื่อพี่ๆน้องๆที่จะร่วม Meeting วันที่ 2 ส.ค.  (30 ก.ค.)

1.พี่กอล์ฟ

2.พี่พลอย (ชื่อในวงการ คาอึนอา)

3.พี่แพม (จันดี)

4.น้องกิ๊ก (แจคยอง)

5.พี่ปลา (มด ทรีจี)

มิตติ้งรอบนี้จะไปทาน Buffet อาหารญี่ปุ่น

ที่ห้องอาหารญี่ปุ่น ไดอิจิ โรงแรม ดิเอมเมอร์รัลด์ รัชดากันค่ะ

Buffet @ 499 Baht.-Net/Person

นัดเจอกัน 11.00 น บริเวณ Lobby ของโรงแรมค่ะ

** ข้อมูลจากพี่จันดี เอ้ย..พี่แพมค่ะ ^^ **

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 52 11:43:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com