Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอผู้ใหญ่ลีอีกสักกระทู้นะค่ะ มีใครชอบผู้ใหญ่โหมดบ้างไหมค่ะ  

คืออยากจะบอกว่ารู้สึกว่าผู้ใหญ่โหมดนี้ก็มีส่วนน่ารักเหมือนกัน ยิ่งเมื่อคืนตอนที่ตามจีบแม่ปุย แล้วแกบอกจีบตั้งแต่สามสิบปีที่แล้วโน้นแนะ แล้วที่แม่ปุยบอกว่าแทนที่จะไปจีบเด็กสาวๆทำไมมาจีบแก น่ารักดี มีการให้ปื๊ดเป็นพ่อสื่อด้วย คืออยากบอกว่าขนาดตัวร้ายยังร้ายได้น่ารักเลย ไม่ใช่แบบโหดที่พบในละครทั่วไป คนเล่นก็เล่นดีนะค่ะ

จากคุณ : sadness
เขียนเมื่อ : 3 ส.ค. 52 20:00:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com