Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(รุกฆาต)เมื่อคืนได้ดูแกตอนเพลิง กับ หนูตะเภาทะเลาะ เข้าใจผิดกัน เล่นได้ดีจริงๆขอชมพี่ซี กับ น้องเชียร์ค่ะ  

เมื่อคืนละครรุกฆาตออนแอร์ก่อนละครอีกเรื่องที่ฉายช่วงเดียวกันค่ะ ได้ดูตอนแรกที่เพลิงกับตะเภา ทะเลาะกัน ทั้งคู่สื่ออารมณ์ได้เลยว่าหนูตะเภาน้อยใจเพลิงสุดๆ ขอชมเชียร์เล่นได้ดีมาก ปกติไม่ค่อยเห็นเชียร์เล่นดราม่า แต่มาเรื่องนี้เล่นได้เยี่ยมเลยทีเดียว ส่วนพี่ซีเก่งอยู่แล้ว เรียกได้ว่าฉากนี้สามารถดึงดูดจขกท ให้ดูละครเรื่องนี้ จนทำให้จขกท ลืมดูคุณป้าควงร่มของอีกช่องไปเลย ส่วนพี่นุ่น เมื่อคืนใส่ชุดไทย สวยงามแต๊ๆนะคะ สงสัยจะสวยมากขึ้นกว่าเดิมทั้งๆที่ปกติก็สวยงามอยู่แล้วเพราะตัวจริงใกล้แต่งงานหรือเปล่า อิอิ พี่ป๋อ ใส่เสื้อราชการสีขาว ดุภูมิฐานมาก พี่โอก็เล่นดีค่ะ ชมจากใจจริง
ปล.ภาคนี้ รู้สึกว่า จะรักสามเศร้า สี่เศร้าหลายกลุ่มจังนะคะ

แก้ไขเมื่อ 04 ส.ค. 52 10:10:04

จากคุณ : ndida2107
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 52 10:08:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com