Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]:~:Girls'GeneratioN:~:WeLovE SNSD#168- ก็ยังขอรายชื่อคนไปมีท พากย์ไทย(มุขๆ){แตกประเด็นจาก A8176838}  

หัวบ้านเป็นมุขค่ะ ฮากันมั้ยยยย  ฮาหน่อยนะคะข้อร้อง 5555++

ใครที่อยากไปมีทยังสามารถลงชื่อได้นะคะ เปิดรับ 24 ชั่วโมงงง

============

วันนัดพบของเราคือ วันเสาร์ที่ 15 ส.ค. นี้นะ

ส่วนเวลาและสถานที่...ยังไม่ได้ข้อสรุปที่แน่นอน

ตาม ที่เสนอมาคือ  อาจจะเป็นที่เดิมในการมีตติ้งครั้งแรก คือ FOOD AVENUE ที่ชั้น 5 MBK ( ยังไม่ confirm นะคะ ว่าจะเป็นที่นี่ แต่ยังไงก็อยากจะให้เป็นแถวสยาม เพราะน่าจะเป็นสถานที่เป็นกลาง

(แต่...ถ้าใครมีที่อื่นที่เป็นส่วนตัวมากกว่านี้ เช่น เป็นห้องอาหาร หรือห้องคาราโอเกะ ที่ราคาไม่โหดมากนักก็เสนอได้นะคะ)

ส่วนเวลา....เสนอว่าน่าจะนัดเจอกันตอนประมาณ 10.30 - 11.00 ดีมั้ย  ใครว่างก็มาเร็วหน่อย  ส่วนใครที่ติดธุระก็ค่อยตามมาทีหลัง

แต่ ยังไงขอรายชื่อและจำนวนคนก่อนนะครับในบ้านนี้ เพื่อจะได้ดูสถานที่กันอีกทีด้วยค่ะ ส่วนคนที่จะพาเพื่อนมาด้วย กรุณาบอกจำนวนด้วยนะคะ เพื่อจะได้รู้จำนวนคน

ขอบคุณค่ะ

รายชื่อสมาชิกไปมีท วันเสาร์ที่ 15 สิงหาคมนี้

มั่นใจแล้ว

1   cadiac   เต๋า
2   บี อาร์   เบียร์
3   ตู้เย็นหลวง หนึ่ง
4   โอบ๊อท   อุ้ม
5   monkeypim   พิม
6   Beerzonline   เบียร์
7   Once agin in SEPTEMBER   ปิ่น
8   ปีศาจตัวกลม   ตั๊ก
9   ลูกหมูสีฟ้า   มุก
10   fanyfany   หน่อย
11   ~* Just the Way You Are *~   เบญ
12   เก๋กู้ดรูดม่าน   กั๊ก
13   Nomsod146   นมสด
14   HuBris   เมี่ยว
15   ท้องฟ้าสีชมพูคู่กับทะเลสีขาว   เล็ก
16   หนูติดละคร   แนน
17   wellease   แอม
18   blacksmith   นิว
19   เดอะกิน   เอ้
20   Xabi alonso   เอิร์ธ
21   Vicky_Zone   กี้
22   mountainfox   โจ
23   Enemyangel   เบิร์ท
24   CrazyGirL_T   เตย  
25   บูมกุ้ง   บูม  

===============

สาว ๆ ที่น่ารักทั้งเก้า

แก้ไขเมื่อ 09 ส.ค. 52 18:25:08

จากคุณ : ท้องฟ้าสีชมพูคู่กับทะเลสีขาว
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 52 17:43:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com