Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนไม่มีคู่............................ดูแล้วคิดถึงคุณแม่จังเลยครับ  

ไกล้วันแม่ทีไร รายการโทรทัศน์ก็มักจะมีการเชิญดารามาสัมภาษณ์หรือทำกิจกรรมพร้อมๆกับคุณแม่ทุกปี

เมื่อวันศุกร์ดูรายการ วันวานฯ ก็ซึ้งไปกับความน่ารักของแม่ลูก  ดูซิทคอมบ้านนี้มีรักวันอาทิตย์ก็มีการนำเสนอเรื่องวันแม่ สอดแทรกไปเล็กๆน้อยๆ

มาบ่ายนี้ก็ได้ฟอร์เวิร์ดเมลล์ฉบับนี้มาอีกครับ ชื่อเรื่องว่า

คนไม่มีคู่.......

ดูแล้วคิดคุณแม่จังครับ ผมไม่ได้อยู่กับคุณแม่ คงไม่ได้ทำอะไรให้เค้าในวันแม่ แต่ได้คุยกันวันก่อนเห็นว่าคุณแม่จะมาเยี่ยมตอนกลางๆเดือน ก็อยากบอกคุณแม่นะครับว่า...... คิดถึงคุณแม่นะคร้าบบบบบบบบบ

ปล. เครดิตตามภาพเลยครับ

จากคุณ : อาบะเรนเจอร์
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 52 16:04:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com