Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ม.3 ปี 4 ไม่มีเหตุผลเอาซะเลย ......ทำได้ยังไง.............อ๊ากกกกกก เสียดายๆๆ.... ไม่สปอย ชัวๆ  

สวัสดีครับ สำหรับ ใครที่หลงเข้่ามาในกระทู้นี้   นี่เป็นกระทู้ล่อเป้าครับ

เหตุผลที่ต้องมีหัวข้อล่อเป้า เพื่อล่อให้คนที่ไม่ชอบหนังเรื่องนี้เข้ามาครับ

ต้องออกตัวว่าผมเป็นคอหนัง ที่ชอบดูอยู่กับบ้านครับ เลยช้าไปหน่อย

มาอ่านในกระทู้ต่างๆ เกี่ยวกับหนังเรื่องนี้ ผมไม่คาดหวังอะไรเลย

กับหนังเรื่องนี้ ดูแล้วไม่น่าดูเพราะคนไม่ค่อยถูกใจ กันซักเท่าไหร่

ผม ไม่ชอบ ไม่คิดจะดูหนัง ของค่าย นี้ เลย เพราะผม ไม่ชอบ เหมือนกัน

กับบางคนที่ไม่ชอบ

แต่......................

ความไม่ชอบ เป็นแค่ความอคติ ก็คือเราไม่ชอบ

แต่ ต้องขอบคุณ หนังเรื่องนี้ และผู้กำกับหนังคนนี้

และหนังที่ผ่านๆมาหลายเรื่อง ซึ่งผมยังไม่เคยดู sex phone

ไม่ว่าจะ รักจัง หรือ ม.3 ปี4 ล้วน เป็นหนังที่ ทำให้ คนดูยิ้ม

เหตุผลมีแค่นั้น    สำหรับคนดูที่ต้องการเหตุผล

ตัวเอกได้พูดไว้แล้วว่า     เหตุผลอยู่ในความไม่มีเหตุผล

ใช่ครับ หนังไม่มีเหตุผล   แต่ หนังมีเหตุผล    

คือทำให้เี่รายิ้มไปกับหนังครับ

ผมไม่ชอบหนังค่ายนี้ครับ     แต่ผมนั่งยิ้มไปกับหนัง

และผมคิดว่าผมคงมีเรื่องนี้ติดบ้านไว้อีก 1 เรื่องครับ

ไม่ใช่ม้าครับ    

แต่ บอกตรงว่า ผมหลงรัก นางเอก ทั้ง 2 ที่ทำให้ผมยิ้มได้

และผมอาจจะ

หลงรักพระเอกทั้ง 2 ก็ไม่แพ้กันครับ ที่ทำให้ผมยิ้มได้ ว๊ายย ไม่นะ

ที่ผมอิน เพราะ ผมก็เคยมีรักแบบนี้เหมือนกัน

และที่ผมอิน เพราะตอนนี้ผมไม่ได้มีรักแบบนี้ อีกแล้ว

อย่าว่าอะไรผมเลยนะครับ

หนังเรื่องนี้ ทำให้คุณยิ้มได้ครับ

ยิ่งเกลียด มากเท่าไหร่      ก็ยิ่งรัก

เอ้อ อิ่มใจครับเ้ลยมา บอก ยังดูไม่จบเลย

ขอไปดูต่อก่อนนะ

ปล. ประเด็น ของกระทู้ นี้ เพื่อ ให้คน ที่ไม่ชอบ ต้องไปดู และ คนที่ชอบ

ควรซื้อเก็บไว้เพื่อ น้องๆจะได้มีกำลังใจมามอบรอยยิ้มให้เราต่อในเรื่องอื่นๆ

และที่ผมเสียดายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คือผมต้องมานั่งดูหนังแบบนี้คนเดียว ไม่มีแฟน มันเศร้ามากๆๆๆ

ที่ต้องนั่งยิ้มไปคนเดียว ฮือ ฮือ

ดูหนังรักคนเดียวมา ตั้งแต่ happy Birthday moment in june

ความจำสั้น แต่รักฉันยาว เศร้าใจ

แก้ไขเมื่อ 11 ส.ค. 52 01:33:10

จากคุณ : devilnodies
เขียนเมื่อ : 11 ส.ค. 52 01:29:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com