Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++ "ลีเดีย" โต้ เตรียมชิ่งอาร์เอสฯ ซบอกแกรมมี่ ++++++  

"ลีเดีย" โต้! เตรียมชิ่งอาร์เอสฯ ซบอกแกรมมี่ แจงสัญญายังเหลืออีกสองปี ส่วนจะต่อหรือไม่ยังไม่แน่ ขอใช้เวลาที่เหลือเป็นตัวตัดสินใจ เปรยหลังข่าวลือย้ายค่ายหลุด เฮียยังไม่มีเรียกคุย ฟุ้ง! ผู้ใหญ่รู้ใจ ส่วนคดีความกับ "หมอกฤษณ์" ยังอยู่ในขั้นตอนของศาล

กำลังจะมีอัลบั้มชุดใหม่คลอดมาแล้วแท้ๆ ไม่วายมีข่าวลือว่าทางนักร้องสาวเจ้าของฉายาเจ้าแม่อาร์แอนด์บี "ลิเดีย - ศรัณย์รัชต์ วิสุทธิธาดา" กำลังเตรียมตัวจะชิ่งไปอยู่ค่ายคู่แข่งอย่างแกรมมี่ ซึ่งล่าสุดเจ้าตัวได้ออกมาเปิดใจแล้วว่าไม่เป็นความจริง ซึ่งเธอยังมีสัญญากับทางอาร์เอสฯ อีก 2 ปี และยังไม่ได้มีการคิด หรือตัดสินใจที่จะย้ายบ้านไปอยู่ไหน และที่ลือกันต่อว่าทาง "ชมพู ฟรุตตี้ " เอ่ยปากชวนไปร่วมงานด้วยนั้น กรณีนี้ก็ยังไม่เคยเกิดขึ้นเช่นกัน ส่วนเรื่องคดีฟ้องร้องขึ้นโรงขึ้นศาลกับหมอดูจอมคอนเฟิร์มหรือ "หมอกฤษณ์" นั้น ยังคงอยู่ในขั้นตอนของศาล

"คดีก็ดำเนินไปตามขั้นตอนของศาลน่ะค่ะ (ถ้าอัลบั้มใหม่ออกมาต้องเว้นวรรคไปขึ้นศาลด้วย?)อ๋อ คงไม่เว้นวรรคน่ะค่ะ คือขึ้นศาลเมื่อไหร่ก็ต้องขึ้น แล้วก็งานก็ต้องทำงานค่ะ (สภาพจิตใจปกติดีแล้ว?)ปกติดี แฮปปี้ดีค่ะ (แมทธิวยังเป็นกำลังใจให้อย่างดี?)ก็ดีค่ะ เรื่อยๆ เหมือนเดิม"

มีข่าวว่าจะย้ายไปแกรมมี่? "อ๋อ ก็ข่าวนี้จริงๆ ไม่รู้ว่ามาจากไหน แต่ว่าเดียเองก็อยู่กับอาร์เอสฯ อีกหลายปี ก็ประมาณสองปีเลยนะคะ ก็อับ้มก็กำลังออกเพราะฉะนั้น ย้ายไปไหนไม่มีแน่นอนค่ะ (ชมพูชวนไหม?)พี่ชมพูยังคุยกันอยู่ค่ะ แต่ว่าพี่ชมพูก็รู้อยู่แล้วว่าเดียยังอยู่กับอาร์เอสฯ อยู่แล้วก็ไม่มีอะไรค่ะ (มีการทาบทามก่อนหน้านี้ไหม?)ไม่มีค่ะ ก็คือแบบคุยกันตามประสาคนรู้จัก คือเค้าให้คำปรึกษาตลอด"

แล้วจะต่อกับที่เดิมไหม? "ยังไม่แน่ใจ ก็น่าจะต่อมั้งคะ สองปีก็เป็นช่วงเวลาที่นานเหมือนกันก็เดี๋ยวต้องคิดดูอีกที (ได้คุยกับผู้ใหญ่บ้างหรือยัง?)ยังเลยค่ะ ถ้างานมาเรื่อยๆ อย่างนี้แล้วก็เดียก็คงอยู่ (มีข่าวลืออย่างนี้ทางผู้ใหญ่ว่ายังไง?)เดียคิดว่าผู้ใหญ่รูอยู่แล้วว่าไม่ได้ไปไหนน่ะค่ะ(หัวเราะ)"

http://gossipstar.mthai.com/gossip-content/22305

ตาเธอ ขโมยซีนมากกกกกกกกก

จากคุณ : คนวงใน+นอก
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 20:35:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com