Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จีจ้า ดื้ สวย ดุ...ถ้าจะขายเมืองนอกแนะนำให้ตัดต่อใหม่นะคะ...  

เพิ่งออกจากโรงมาหมาดๆ ค่ะ ตั้งใจไปดูบทบู๊ของจีจ้าโดยเฉพาะ ถึงกระนั้นเดี๊ยนก็แอบหวังเล็กๆ ว่าหนังจะให้ "อะไร" กลับมาบ้าง นอกจากความมันส์...

หนังเปิดเรื่องได้แบบ "ไร้ที่มาที่ไป" แถมเดินเรื่องอืดจนชวนอึดอัด ในความเห็นส่วนตัวเดี๊ยนขอใช้คำว่า "สะเปะสะปะ" บทก็เบาโหวง...

ค่อยยังชั่วขึ้นมาหน่อยตอนกลางๆ เรื่องเป็นต้นไป เพราะเริ่มมีอะไรให้ดู แม้จะไม่ค่อยสมเหตุสมผลเท่าไหร่นัก ดูเอามันส์จริงๆ ค่ะ เหอๆ

เข้าใจนะคะว่าหนังเรื่องนี้ต้องการขาย "ลีลาบู๊" ที่แปลกใหม่ของจีจ้า ซึ่งก็ต้องบอกว่าไม่ผิดหวัง บทบู๊ของเค้า "เจ๋ง" จริงๆ ทุกท่า ทุกลีลา สวย เท่ ขอซูฮกทีมงานจากใจจริงค่ะ ^ ^

จีจ้าเก่งมากๆ น่าทึ่งสุดๆ น่าสงสารด้วย ตัวเล็กนิดเดียว แต่ต้องมาเล่นบทเจ็บตัวขนาดนี้ T___T

โดยรวมโอเคแล้วค่ะ แต่ขาดอีกนิดเดียว...

ถ้าจะขายเมืองนอกตามหลัง "ช็อกโกแล็ต" ลองตัดต่อใหม่ช่วงต้นๆ เรื่องดีมั้ยคะ หนังจะน่าติดตามมากกว่านี้...

เอาใจช่วยหนังไทยและคนทีมงานเรื่องนี้ทุกคนค่ะ ^ ^

***กรี๊ดดดดดดดดด!!! เขียนหัวกระทู้ผิด ที่ถูกต้อง "ดื้อ" นะคะ เหอๆ ขอบคุณ คห. 1 ค่า...***

แก้ไขเมื่อ 12 ส.ค. 52 22:25:51

แก้ไขเมื่อ 12 ส.ค. 52 22:03:25

จากคุณ : ROONGPOONGLOW
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 21:57:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com