Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเรื่องเล่าน่ารักๆของนิชคุณมากฝากค่ะ ดูรูปด้านล่างประกอบด้วยนะคะ  

Credits: by 2pm-online.com

มีเรื่องเล่าน่ารักๆของนิชคุณมากฝากค่ะ ดูรูปด้านล่างประกอบด้วยนะคะ ^^ คือในระหว่างการถ่ายทำแคมเปญ Soft Hands Kind Heart เด็กๆและ 2PM จะมายืนอยู่หน้ากล้อง แล้วอยู่ๆก็มีกล้องตัวใหญ่ๆ เลื่อนมาใกล้ ๆ คุณ แล้วเราก็ได้เห็นคุณในวินาทีนั้นที่ยกมือขึ้นมาบังหัวของเด็กผู้หญิงเอาไว้ เพราะกล้องเกือบจะชนหัวเด็ก โดยไม่ลังเลสักนิดเลย

ซึ่งพีดีของรายการก็บอกว่า "ประทับใจมาก" แล้วคุณก็ตอบแบบเขิน ๆ แต่ทำให้รู้สึกอบอุ่นว่า "กลัวว่าเด็กจะบาดเจ็บ เด็ก ๆ น่ารักมากครับ"

ขอบคุณน้องติ๊กที่แปลมาให้พวกเราได้อ่านกันด้วยนะคะ ^_~

แคมเปญโฆษณาตัวเต็มของโครงการ Soft Hands Kind Heart ซึ่งมี 2PM เป็นตัวแทนจากประเทศเกาหลีใต้ให้มาเป็นพรีเซนเตอร์ โดยมี Body Shop เป็นสปอนเซอร์ให้การสนับสนุน ได้ออกเผยแพร่วันนี้เป็นวันแรก

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 52 09:37:47

จากคุณ : I LIKE NICHKHUN
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 52 16:12:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com