Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาวแว่น ปี 1 ถูกไอ้โอตาคุโรคจิต ตามรังควาน ที่มหาลัยแห่งหนึ่ง  

เรื่องนี้ เป็นเรื่องของน้องคนนึงที่ผมรู้จัก และมาขอคำปรึกษากับผม

น้องคนนี้เป็นสาวแว่น ตัวเล็กๆ น่ารัก หน้าตาเหมือนคนญี่ปุ่น แนวๆการ์ตูนๆ (แต่จิงๆเป็นไทย/จีน) อายุ 18 แล้ว แต่ดูเหมือนเด็ก ม.ต้น เพราะตัวเล็กด้วย
น้องเค้าไม่ใช่คนแต่งตัวโป๊อะไร ก็แต่งปกติ น่ารักๆ

น้องคนนี้พึ่งเข้ามหาลัยปี 1 ที่แห่งหนึ่ง และ ต้องอยู่หอใน ม. ครับ
ในกลุ่มที่เรียนๆด้วยกัน
มีโอตาคุ คนนึง ชอบมาแอบมอง แอบถ่ายรูป และชอบเข้ามาทัก และเอามือลูบไล้ ตามแขนขา และลูบไม่หยุด และเรียกชื่อ
น้องคนนี้ ก็บอกให้หยุด ก็ไม่หยุด ต้องสะบัดจึงจะหยุด (เธอเป็นคนไม่กล้าแสดงออกนะ เวลาโดนตอนแรก นึกว่า มาแกล้ง แต่หลังไม่ใช่ละ)

น้องเค้าก็บอกนะ ว่าไม่ชอบ
แต่เขาก็ชอบทำอีก และชอบแอบมาย่องๆข้างหลัง แล้วเอามือมาลูบๆตามตัว
บอกว่าหยุด ไม่ชอบ ก็ไม่หยุด

โทรไปปรึกษาพ่อแม่ที่บ้าน ก็ได้แค่ว่า "ระวังๆตัวละกันนะลูก คบคนระวัง" - -"

หนักๆล่าสุด ไอ้หมอนี่ มันมาดักรอหน้าหอตอนดึก และชอบแอบมองในหอด้วยครับ
และเวลาเธอไปไหน ไอ้หมอนี่มันก็เดินตาม จนเธออาย เพราะเพื่อนๆล้อ

มีคนในหอชาย มาเล่าว่า ในห้องหมอนี่ มีหนังสือการ์ตูน เต็มไปหมด เยอะมากๆ และมีรูปพวกตัวการ์ตูนผู้หญิง มีฟิกเกอร์ มีอนิเมะ และมีรูปน้องคนนี้ ติดด้วยครับ
และเจ้านี่ ชอบช่วยตัวเอง แบบดูรูปน้องคนนี้ ดูรูปโป๊ๆ 2D ดู Hentai
เธอมารู้ทีหลัง เธอก็กลัวๆครับ เลยมาเล่าให้ผมฟัง

ผมก็ไม่รู้จะให้คำปรึกษายังไงดี ก็เลยได้แต่บอกว่า ให้ระวังตัว กับอย่าออกมานอกหอตอนดึก!!
น้องคนนี้ที่มารู้จักกับไอ้เจ้านี่ เพราะเป็นกลุ่มการ์ตูนครับ น้องเขาก็อ่านการ์ตูน เสพย์ฝั่ง J แต่ไม่ถึงขึ้น โอตาคุแบบนี้
แต่ดันซวย ในกลุ่ม ดันมีไอ้เจ้าโอตาคุ นี่

ปล. ล่าสุด เธอเล่าว่า มี หนุ่ง แนวๆ โอตาคุเก็บกดๆโรคจิต มาชอบเธออีกคน (แต่เป็นคนนอกกลุ่มการ์ตูนที่ ม.) และเห้นว่า ไอ้คนแรก กะ ไอ้ตน 2 มันทะเลาะกันเฉยเลย
เธอแบบเหนื่อยใจ ไม่เกี่ยวไม่รู้เรื่องไรเลย

ปล. 2 น้องเขาสงสัย ว่าทำไม คนบุคลิก รูปร่าง หน้าตา แบบน้อง ถึงมีคนแนวๆนี้ มาชอบ คือออกแนวบ้าๆการ์ตูน หมกมุ่น กับออกโรคจิตๆ

ปล.3 ไม่ได้ว่าคนรักการ์ตูนนะครับ แต่ว่าแค่เจ้าพวก โอคาคุโรคจิต เท่านั้น

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 52 03:23:44

จากคุณ : ตัวประกอบ:ปิงปิง
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 52 03:14:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com