Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นักแสดงผู้ใหญ่ลีแสดงดีแทบทุกคนเลยนะครับ  

คุณปอ : แสดงได้มีเสน่ห์มาก สมควรแล้วที่สาวไฮโซอย่างคุณมาจะมาหลงรัก
คุณพลอย : แสดงได้น่ารัก สดใส และ สวย แถมยังเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่(ให้คนดู 55555)
คุณเจิน : เสียงเหน่อๆน่ารักมากๆๆๆๆๆ แสดงได้บริสุทธิ์ใสซื่อมาก

คุณปทุม(ไม่รู้ชื่อจริง): เล่นได้ร้ายแบบน่ารักๆ เก่งทุกฉากของปรบมือให้
ผู้ใหญ่โหมด(คุณศานติ) : ยังคงเล่นได้ฮาเหมือนเดิม ฝีมือไม่ตก
คุณตุ้ย : เล่นเป็นแบดบอยที่ดูไม่เลวเท่าไหร่ แต่ดีแล้วที่แสดงแบบนี้
เพราะเป็นละครดูสบายๆ ก็ต้องประมาณนี้แหละ

ปื๊ด : น่ารักมากๆๆๆๆๆ แสดงได้ ฉะฉาน ฉลาด
ป้าปุย : แสดงได้ดีครับ เป็นแม่ที่น่ารัก ก็เลยมีลูกๆที่น่ารักแบบนี้
ส่วนคนอื่นๆก็แสดงได้ดีครับ

แต่ที่แสดงได้อ่อนกว่าเพื่อนหน่อยผมว่าน่าจะเป็นคนที่แสดงเป็นแฟนของคุณท๊อปดารณี น่ะคับ

ขอชมฝ่ายคัดเลือกนักแสดงและผู้กำกับครับ
สุดยอดมากๆ กำกับดี บทดี เพลงดี ภาพก็สวยด้วย
ปีนี้ขอละครคอเมดี้ได้ละครยอดเยี่ยมนะครับ

จากคุณ : วาซาบิสดเผ็ดสุดยอดจริงๆเลย
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 03:16:11 A:118.172.36.38 X: TicketID:192528

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com