Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

สวัสดีวันจันทร์ค่ะ..

ไม่ได้มาตั้งกระทู้เองหลายวัน .. เพราะยังสอบไม่เสร็จ .. คิดถึงพี่ๆจังเลยค่ะ

เมื่อวานวันอาทิตย์ .. สาวๆคงได้หยุดพักผ่อนกันเต็มที่เลย .. แต่เวลาก็ช่างผ่านไปเร็ว

เผลอแปปเดียวก็วันจันทร์อีกแล้ว .. วันนี้พี่ๆคงเร่งเคลียร์งานกัน .. สู้ๆนะค่ะ ^^

*~กำหนดวันมิตติ้ง~*

รอบนี้จะตรงกับวันอาทิตย์ที่ 6 ก.ย. นี้นะคะ ครั้งนี้เราจะทานอาหารจีนกัน..

ตอนนี้พี่แพมกำลังรวบร่วมข้อมูลเรื่องสถานที่และราคาอยู่ค่ะ..แล้วจะแจ้งให้ทราบทีหลังนะค่ะ..

มิตติ้งครั้งนี้สมาชิกท่านใดสนใจ..สามารถแจ้งชื่อในกระทู้ได้เรื่อยๆเลยค่ะ เราจะมีการสรุปรายชื่อทุกวันศุกร์..

**มิตติ้งอยากให้มากันเยอะๆนะค่ะ..เพราะยังมีสมาชิกอีกหลายคนเลยที่ยังไม่เคยเจอกัน..มาสนุกด้วยกันนะค่ะ ^^

*~แจ้งข่าวจากพี่พลอย~*

พี่พลอยของเราฝากมดมาบอกสาวๆค่ะ .. พอดีพี่พลอยจะนำเสื้อผ้าไปบริจาค

ถ้าสมาชิกท่านใดสนใจสามารถนำเสื้อผ้ามาฝากพี่พลอยได้ในวันมิตติ้ง (6 ก.ย.) เลยค่ะ

ปล. คิดถึงพี่ๆน้องๆทุกคนสุดๆเลยค่ะ .. ทั้งที่เข้าและไม่ได้เข้ากระทู้ .. คิดถึงนะค่ะ

ปล. มดเหลือสอบวันพุธอีกวันเดียว .. ยังไงต้องรบกวนพี่กอล์ฟ พี่แพมด้วยนะค่ะ

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 11:15:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com