Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอปรบมือให้ผู้กำกับ>>>>>ผู้ใหญ่ลี กับ นางมา<<<<<<< ด้วยคะ  

ขอขอบคุณ คุณกฤษณ์ ศุกระมงคล ด้วยคะ ที่กำกับการแสดงละครเรื่อง ผู้ใหญ่ลี กับ นางมา  ที่แสนจะสนุก และน่ารักมากค่ะ และพอดีดิฉันไปสืบมาว่า คุณกฤษณ์ เนี่ยก็ได้กำกับ เรื่อง จำเลยรัก, ทางผ่านกามเทพ, แก้วตาพี่ (เรื่องหลังนี้ไม่แน่ใจนะคะ)  ซึ่งละครทั้งหมดนี้  ทำให้ครอบครัวดิฉัน ติดกันงอมแงม  โดยส่วนตัวแล้ว จะกรี๊ดพระเอกสุดฤทธิ์คะ

ดิฉันหวังว่า ทางคุณกฤษณ์ จะกำกับการแสดง ละคร น่ารักๆ แบบนี้อีกนะคะ (โดยเฉพาะพระเอก)555555555555555555555 ชอบคะ

จากคุณ : สะใภ้ รังสิมันต์
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 11:33:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com