Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<@ SS501~~ I NeED yOuR LuV !! ~~ 059>> เตรียมตัว !! เก็บตังค์ เก็บกระเป๋า หนี ตาม SS501~*{แตกประเด็นจาก A8210818}  

สาว ๆ จ๋า อันยอง รับ หลังที่ 059 นะจ๊ะ

.....................................................................
รอ ฉัน รอ เธอ อยู่ แต่ ไม่รู้ เธอ อยู่ หน ใด

เธอ จะมา เธอ จะ มา เมื่อ ไร

เธอ จะมา เธอ จะ มา เมื่อ ไร

นัดฉันไว้ ทำไมไม่มา ...

.......................................................................

ไม่มีคำบรรยายอะไรแล้ว

สำหรับตอนนี้ คิดว่า สาวๆเกิร์ลแก็งค์ คงคิดเหมือนกัน ...

....ชิมิส์ !!~

จะมา .. หรือไม่มา .. จะรัก .. หรือไม่รัก .. จะสน .. หรือไม่สน ..

Don't Care ค่ะ

ไม่มา ก็ไปหา แค่นั้นเอง "รักนะ" ทำได้อยู่แร้ว

ดีซะอีก เราจะได้ไปเที่ยวกันด้วย

จิงไม๊ ... ผู้หญิงคิดบวก (ต้องคิดบวก)

แล้วก็ เป็นกำลังใจให้กับ สาว ๆที่ทำภารกิจอยู่ตอนนี้นะค่ะ
อย่าหักโหมมาก ฝันไม่ได้ช่วยอะไรเลย เป็นห่วงสาวๆเกิร์ลแก็งค์ มากนะ

เปิดบ้านแบบนี้ คงไม่มีใครว่าอะไรนะค่ะ ไม่ได้ปั่น ไม่ได้สร้างกระแส แค่อยากให้รู้ว่า ฝันคิดแบบนี้ ^^ อิอิ ถ้ามีอะไร ผิดพลาดก็จะมาแก้ไขให้นะ ค่ะ

จากคุณ : น้องชะนี
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 52 17:53:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com