Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครยังชอบ จูจีฮุน อยู่บ้างคะ  

ก็อย่างที่รู้ๆกันว่าตั้งแต่โดนจับคดีดูดกัญชาเมื่อต้นปี เหมือนเค้าก็ดิ่งไปเรื่อยๆ ก็เลยอยากรู้ว่าตอนนี้ที่เค้าfade ไปนี่เค้าโดนอะไรยังไงบ้างแล้วโดนแบนในเกาหลีไปเลยรึเปล่า

ส่วนตัวชอบแล้วเราชอบผลงานเค้าในบท ชิน ใน princess hours แต่ก็ไม่ได้ตามไปดูต่อ เห็นว่ามี antique cafe กับเรื่องอะไรซักอย่างแนว kitchen cafe เหมือนกัน เห็นโปสเตอร์ที่ sf ctw เมื่อซักอาทิตย์ที่แล้วอ่ะค่ะ

เราไม่ค่อยติดตามหนังเกาหลี ดาราเกาหลีเท่าไหร่ คือ ชอบแต่ไม่ได้ตามจริงจัง เห็นโปสเตอร์แล้วก็เออ เขาเล่นเหรอไรเงี้ย แต่ก็ไม่ได้ไปติดตามข่าวหรือดูหนังเค้าเลย

ตอนนี้ก็เลยรู้สึกอยากรู้ว่าผลงงานอื่นเค้าหลังจาก princess hours นี่มีอะไรอย่างอื่นนอกเหนือจากที่พูดมามั้ยอ่ะคะ? แล้วตอนนี้เค้าโดนแบนแบบไหนยังไง ต้องเข้าคุกจริงจังเลยมั้ย?

คำถามสุดท้ายก็ที่เค้ามีข่าวว่ากิ๊กกับนางเอก princess hours นี่ไปถึงไหนยังไงอ่ะค่ะ ตอนที่เราดู princess hours ใหม่ๆ ก็เห็นสื่อ เอารูปมาโพสเทียบว่ายืมของกันใช้ไรเงี้ย (อารมณ์ คริสเตนกับโรเบิร์ตในขณะนี้)

ก็นั่นแหล่ะค่ะ รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ อยากรู้ค่ะ

จากคุณ : Pichapen
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 52 09:44:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com