Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

สวัสดีวันสุข~วันศุกร์สุดสัปดาห์นะค่ะ..

เผลอแปปเดียวก็หมดไปอีกอาทิตย์นึงแล้ว..

กำหนดฉายNew Moonก็ใกล้เข้ามาทุกที .. ดีใจจังค่ะ ^^

เมื่อคืนมดเพิ่งเริ่มอ่าน Breaking Dawn .. อ่านไปได้แค่บทเดียวก็เริ่มง่วงแล้วค่ะ

เพราะเมื่อวานไปงานศพเพื่อนมา .. เพลียสุดๆเลยค่ะ

บวกกับบทแรกบรรยายความรู้สึกเบลล่า .. อ่านแล้วยิ่งง่วงเข้าไปใหญ่

เพราะไม่ค่อยมีบทสนทนาเลย .. บท 2 น่าจะเริ่มสนุกมากกว่านี้นะค่ะ

ปล. มาถึงตอนนี้พี่กอล์ฟก็ฉายหนังมาจนใกล้ถึงฉากสุดท้ายแล้วนะค่ะ..สาวๆต้องไม่อยากให้จบกันแน่ๆเลย..

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 52 11:18:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com