Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~:[SONE~UniteD]~:Girls'GeneratioN:~:WeLovE SNSD#175-มีรักมอบให้.ไม่ยิ่งใหญ่.แต่ไม่เคยหมด^^{แตกประเด็นจาก A8219448}  

ค่าาา  ชื่อหัวบ้านหวานป่ะ 5555++  สาว ๆ งานเข้าจัง พวกเราก็คงรู้ว่าอะไรเป็นอะไรอยู่แล้วเนาะ (แล้วอะไรหว่า 555(มุขนะคะ ขำไหม)) แค่เชื่อใจก็คงพอ ^^

สำหรับความรักพวกเราก็คงให้สาว ๆ ไม่หมดอยู่แล้วใช่ไหมค่ะ?

รักน้อยนิด(มหาศาล)....แต่ไม่มีหมด ฮริ้วววววววววววว  

หากคุณใช้ใจมอง คุณจะเห็นสิ่งที่โซวอน เห็นในตัวสาว ๆ นะคะ

ใช้อคติมองไม่เกิดประโยชน์ อาจมองกลับมาเสียใจที่หลังนะคะ ^_^

(อ่านแล้วงงเนาะ 555++)

=================

กรี๊ดดดดดดดดดด  สาว ๆ น่ารักทั้งเก้าค๊าา

จากคุณ : ท้องฟ้าสีชมพูคู่กับทะเลสีขาว
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 52 19:13:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com