Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ขอความกรุณาคนที่ดู Orphan แล้วมาเล่าอย่างละเอียดให้ฟังทีค่ะ++  

เคยตั้งไปกระทู้นึงแล้วค่ะ

ก็คิดว่าจะไปดู ปรากฏว่าได้ฟังว่าหนังโดนเซ็นเซอร์

เลยหมดอารมณ์เลย จะรอแผ่นเอาค่ะ

แล้วที่ขอนแก่นก็ไม่เข้าโรงด้วย เซ็งมากมาย T^T

ยังไงใครดูมาแล้ว เล่าให้ฟังแบบละเอียดทีนะคะ

อ้อ ลืมบอกเราเป็นคนที่แบบชอบดูเรื่องราว ของหนังทุกอย่างก่อนดูอ่ะ

อาจจะแปลกๆไม่เหมือนคนอื่นนะ (นิสัยโรคจิต 55)

ยังไงก็ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : mucocoele
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 52 21:44:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com