Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ในสาระแนห้าวเป้งนี่ เป็นนิสัยจริงๆของหม่ำหรือว่าเป็นบทที่วางไว้  

พอดีเพิ่งได้ดูซีดี
ไม่ได้หมายถึงตอนที่หม่ำโกรธ เพราะรู้ตัวว่าโดนแกล้งนะ แต่พูดถึงการวางตัว การพูดคุยกับ สตาร์บัคกะหลังเลนส์อ่ะครับ  สงสัยจังว่านั่นเป็นบทที่ทางสาระแนวางไว้ หรือ เป็นบุคลลิกจริงๆของหม่ำ    ถ้าเป็นตัวจริงๆของเค้า ก็ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงต้องข่มต้อง แอ๊คกันถึงขนาดนั้น จะให้ขำมันก็ไม่ขำนะ กวน ตี  น ก็ไม่ใช่ มันดูแล้ว หงุดหงิดมากกว่า ดูแล้วชวนให้คิดว่า โอ้โห นี่เป็นดาราฮอลลีวู้ดเหรอไงวะเนี่ย  ชวนเซ็งอ่ะ พูดง่ายๆ เมื่อก่อน หม่ำก็กวนแบบขำ นะ แต่ไม่ได้ออกแนวยกตัวเองแบบนี้แน่นอน
มีบางคนบอกว่าหม่ำมีอะไร คล้ายๆ ป๋าเทพ ผมว่าไม่นะ ป๋าเทพตัวจริงผมเคยเจอแล้วในงานศพงานนึง เป็นกันเองมากๆ กับคนแก่ ก็แซวเล่นด้วยตลอด พูดครับ พูดผม แต่ถ้าคนุร่นเดียวกัน ก็จะเป็น ฉัน - แก ดูแล้ว ก็ชาวบ้านๆ ดี แต่เป็นชาวบ้านที่น่าคบน่าคุยด้วย ไม่เหมือนกับหม่ำ ที่เหมือนจะเป็นประเภทอยู่ด้วยแล้วเครียดมากกว่า

แต่ถ้าเป็น บทที่วางไว้ก็ต้องขออภัยด้วย ผมอาจจะอินไปนิด แต่ต้องบอกว่าบทอย่างนี้ ส่งผลเสียต่อหม่ำมากๆ เลย

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 52 10:33:51

จากคุณ : dogedid
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 52 10:29:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com