Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

******// The return of Iljimae //****** เรื่องนี้คนละเรื่องกับ Iljimae ของจุนกิหรอคะ?  

เนื้อความก็ตามนั้นเลยล่ะค่ะ คือเพิ่งจะได้ดู "อิลจิแม" จบ แล้วก็เห็นว่ามีเรื่องนี้อยู่ --- เหมือนจะได้อ่านผ่าน ๆ ตามาว่า เป็นเรื่องรีเมค เปลี่ยนคนแสดง

แอบดูในยูตู๊บ(youtube)นิดหน่อย เห็นว่ามีวิธีเล่าเรื่องไม่เหมือนกัน พอดีไม่เจออันที่เป็นซับ ก็เลยดูไม่รู้เรื่อง เลยต้องยอมแพ้ก่อน ทำให้ไม่แน่ใจว่าเรื่องนี้เป็นยังไงกันแน่ค่ะ
--- แต่จากที่เห็นในรูปที่ serch ดู มีซีนแปลกตามากมายทีเดียวน้า โดยเฉพาะฉากเลิฟซีน ^^ ส่วนเนื้อหาที่ได้อ่านมา เหมือนเป็นอิลจิแมคนละคนกัน (ถึงจะมีพ่อเป็นขุนนางเหมือนกันก็เถอะนะ) ไหนจะคนรักอีก ไม่เหมือนกันเลย

ลูกสาว
เลยต้องมาขอให้แฟน ๆ ซีรี่ส์ช่วยให้ความกระจ่างหน่อยค่ะ ว่าเป็นคนละเรื่องอย่างที่เข้าใจใช่มั้ยคะ แค่ชื่อเหมือนกันเฉย ๆ

แต่เวอร์ชั่นนี้น้องเคตุงหน้าตาน่ารักเชียวค่ะ (น่าจะใช่นะคะตอนต้น ๆ เรื่อง -- ก็บอกแล้วว่าไม่มีซับให้อ่าน แต่เหมือนได้ยินตัวละครในเรื่องเรียกอย่างนั้นน่ะค่ะ เลยเดาเอา ^^)

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ

จากคุณ : god_junki
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 05:44:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com