Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้นี้สำหรับผู้ชื่นชอบ"Twilight & Newmoon Movie" พูดคุยเรื่องหนัง&อัพเดทข่าวHotประจำวันของเหล่านักแสดง  

~สวัสดีวันจันทร์นะค่ะ .. พี่ๆน้องๆทุกท่าน~

วันหยุดเมื่อวานไปเที่ยวไหนกันมามั่งเอ่ย .. หรือนอนอ่าน BK รอบที่10กันอยู่ อิอิ

มดยังอ่านไม่ถึงไหนเลยค่ะ .. เพิ่งบทที่ 2 อยู่เลย - -"

ช่วงนี้กระทู้เราอาจจะซาๆไปหน่อย .. สมาชิกบางท่านไม่ว่างเข้ามามั่ง

แต่เชื่อว่าอีกไม่เกิน 2 เดือนต้องกลับมาคึกคักเหมือนเดิมแน่ค่ะ

ยังไงก็ต้องขอบคุณสมาชิกทุกท่านเลยนะค่ะ .. ทั้งขาประจำ~ขาจร

ที่ยังคงเหนียวแน่นกันตลอดมา .. ไม่ว่าจะมีอุปสรรคอะไรเราก็สามัคคีกันอยู่เสมอ ^^

ปล. คิดถึงพี่ๆน้องๆทุกท่านและทุกๆวันเลยค่ะ.. เลิฟๆค่ะ  มอบรัก

จากคุณ : EVERYTHING iS NOTHING
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 11:25:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com