Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าจีจ้า ไม่บู๊ เธอจะน่ารักพอเป็นนาเอกหนังได้ไหมครับ  

ไม่ใช่อะไรละนะ
ผมแค่รู้สึกว่า จริงๆแล้ว จีจ้า เป็นคนที่สวยใช้ได้เลยทีเดียว ตาคม ริมฝีปากสวย

ผมเคยเห้นภาพถ่ายแบบแนว น่ารักๆของเธอก็บอกได้เลยว่า น่ารัก อินเทรนด์ญี่ปุ่นเกาหลีมากๆ ไม่จำเป็นเลยที่ต้องเข้าวงการด้วยการเล่นหนังแบบเจ็บจริง สวิงกว่าเดิม

แววตาเธอ รอยยิ้มเธอ ผิวพรรณ ผมก็ว่าเธอเป็นนางเอกได้สบายๆ

อย่างตอนเธอถ่ายลงปกหนังสือ อะไรหว่า หนังสือผู้หญิงๆอ่ะ เรามองก็ว่าเฮ้ย ใครหว่า สวยจัง

แล้วคุณๅคิดไงกันมั่งคับ

จากคุณ : suede
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 52 22:35:16 A:124.121.98.71 X: TicketID:005542

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com